Có gì mới?

Chia sẻ Trọn bộ cài đặt + Crack + Việt Hóa CCU 5498-2017 + Image W10-1703(Legacy)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo
Có ai thấy CCU nó đọc và ghi đĩa nhiều hơn I9 ko ạ, hay chỉ mình mình bị, đã thử trên server và lôi máy trạm ra thử, cả 2 đều thấy đọc ghi nhiều hơn I9; Đêm thanh vắng thử chạy 1 clien là nghe tiếng ổ cứng rõ luôn, thấy thương quá.

quydo2771987

Thành viên
Có ai thấy CCU nó đọc và ghi đĩa nhiều hơn I9 ko ạ, hay chỉ mình mình bị, đã thử trên server và lôi máy trạm ra thử, cả 2 đều thấy đọc ghi nhiều hơn I9; Đêm thanh vắng thử chạy 1 clien là nghe tiếng ổ cứng rõ luôn, thấy thương quá.
tụi nó chỉ chơi LOL,FF3 hay CF thui thì 4 tiếng wb ghi cũng bằng 0, mà có lướt thêm youtube hay fb, webgame thì 1 tiếng ghi 2.3GB wb , dc cái tắt máy nó xóa wb nhanh

Hoang ngoc thanh

Năng động
bác hiệp cho em xin link phần mềm KMS Pico 10.2.0 với được ko ạh em cài cái laptop cái

hjep

Moderator

Nên dùng Primo để cache ( trong khi đó nó xóa cache liên tục nha a). A cứ chuyển qua Primo đảm bảo khác liền :D

Loi Nguyen

Thành viên
Cảm ơn các bác nhé

Quất đi các bác dân chơi k sợ mưa rơi :))

Hiện tại CCU hỗ trợ PNP VGA mà e làm chưa được không thấy thư mục nó nằm ở đâu luôn. Lưu ý: CCU chia nhánh không được nhé các bác
Giữa boot chế độ Legacy và UEFI bác vui lòng hỏi anh gg sẽ có tất cho bác :D

Cảm ơn các bác :D
Riêng chạy W10 bị dấu ! màu vàng e đang tìm cách fix đây. W7 thì không bị cái này khó hiểu @@! Mạng vẫn vào bình thường!
Cái này chú dùng fix gateway của gboot là hết.

thanhnhan178

Thành viên
CCU dùng image chung với icafe8 được ko thớt ? hay phải làm image khác?

hjep

Moderator
CCU dùng image chung với icafe8 được ko thớt ? hay phải làm image khác?

Br nào image của br đó. K có chuyện ông này cắm vào bà kia đâu bác. VD như CCB vs GBoot dùng chung .VHD nhưng có boot được đâu! client đâu mà chạy? Image e đã post w7 vs w10 lấy chạy đỡ test đi, muốn ngon tự mình build okay nhé bác! Bác hỏi câu e choáng quá!

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Br nào image của br đó. K có chuyện ông này cắm vào bà kia đâu bác. VD như CCB vs GBoot dùng chung .VHD nhưng có boot được đâu! client đâu mà chạy? Image e đã post w7 vs w10 lấy chạy đỡ test đi, muốn ngon tự mình build okay nhé bác! Bác hỏi câu e choáng quá!
Đúng là choáng thật. Chắc bác này mới dùng Br các bác ạ.

cobehaycuoi

Thành viên
Cụ oi, cái cilien có hiện menu game luôn không

Cụ mà việt hóa cái cilien thì càng hay <

Có sửa bởi điều hành viên:

mai huy

Năng động
tự build thì chức năng up image chạy file nào vậy bạn, menu nào? Tiếng tàu hết nên mình ko biết.
Image của bạn xin góp ý tí là ổ C nhỏ quá, khi cần lại không đủ khoản trống để cài đặt chương trình có chủ đích. Thật ra độ lớn của Image dự trên số lượng file/thư mục thực tế cài vào, còn độ lớn ổ đĩa khi khai image không chiếm ngay như thế. lần sau nhờ bạn tạo giúp image có ổ C to to chút với nhé. 100gb cho đẹp.

hjep

Moderator
Cụ oi, cái cilien có hiện menu game luôn không

Cụ mà việt hóa cái cilien thì càng hay <
tự build thì chức năng up image chạy file nào vậy bạn, menu nào? Tiếng tàu hết nên mình ko biết.
Image của bạn xin góp ý tí là ổ C nhỏ quá, khi cần lại không đủ khoản trống để cài đặt chương trình có chủ đích. Thật ra độ lớn của Image dự trên số lượng file/thư mục thực tế cài vào, còn độ lớn ổ đĩa khi khai image không chiếm ngay như thế. lần sau nhờ bạn tạo giúp image có ổ C to to chút với nhé. 100gb cho đẹp.

Thời gian này e đang bận sang nhà mới, khi xong e sẽ build lại dung lượng ổ C to ra. Cảm ơn bác góp ý, còn menu game bản sau e sẽ lên 6520 có ENG không cần phải VH nha bác :D

xmenbd

Thành viên
Tắt menu game của ccu được không ad?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom