Có gì mới?

Chia sẻ Trọn bộ cài đặt + Crack + Việt Hóa CCU 5498-2017 + Image W10-1703(Legacy)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

rubydragon

Thành viên
Mình tải về vẫn có phần mềm tính tiền bên trong cho minh hoi username pass là gì thế hoặc địa chỉ IP máy tính tiền

vietcuongs

Thành viên
ai cho e hỏi, sao e down về nó lại có cài sẵn garena block vậy? pass admin đăng nhập vào là gì vậy?

balochung

Thành viên
Địa điểm
Hải Phòng, Việt Nam
anh ơi cho e hỏi bản image win10ccu uefi của anh, e cài driver cho vga giga7302gd5 cứ báo lỗi, e thử cài ổ cứng thì driver cài bình thường , a xem có j chỉ dạy e với ak, thanks a

minhyahoo

Thành viên
Địa điểm
Kiên Giang, Việt Nam
em làm theo các bước hết rồi mà máy ko con boot nó hiện lên thông báo ở bên dưới e có kèm hình ảnh. Mong các bác chỉ cho. Cám ơn.

Attachments

1,3 MB · Đã xem: 27

mai huy

Năng động
CCU là bootrom đầu tiên mình tiếp xúc, ưu thế là cực kì dễ sử dụng, nhưng có nhược điểm là khi muốn mở super khi các máy tính đang chơi thì sẽ gây lỗi khởi động chậm ngay do cơ chế cache chưa tối ưu, không đọc từ ram mà cứ đi đọc từ ổ cứng. Image nằm trên SSD thì ko ảnh hưởng nhiều nhưng nếu gặp phòng nhiều máy, khi cúp điện mà lỡ dại ngứa tay mở super thì chỉ có nước ngồi khóc do khởi động quá lâu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom