Có gì mới?

ToolCPN: X2 LMHT + Goldmember + Vip FF3 + Vip HON

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tan86

Thành viên
èo xui vậy trời mới vừa mua 3 tháng hồi sáng????????????????

mrkubot

Guest
hầu hết các tool hiện nay ko có tool nào sử dụng dc cho máy dùng cổng mạng usb cả :|

tai01686455468

Thành viên
mình thì có cái tool x2 tự làm....qua mấy đợt fix của garena vẫn chạy phà phà không cần chỉnh sửa gì hết......nhiều khi nghĩ.....xài 1 mình thì "ích kỹ" quá.....mà "thương mại hóa" thì mắc công support.....mà nếu "free" thì dễ bị "quánh" quá......:D.....AE em cho một lời khuyên xem nào....

Sự Kiện CPN

Điều hành chính
mình thì có cái tool x2 tự làm....qua mấy đợt fix của garena vẫn chạy phà phà không cần chỉnh sửa gì hết......nhiều khi nghĩ.....xài 1 mình thì "ích kỹ" quá.....mà "thương mại hóa" thì mắc công support.....mà nếu "free" thì dễ bị "quánh" quá......:D.....AE em cho một lời khuyên xem nào....

Trong hoàn cảnh khó khăn chung của nghề nét Nếu bạn chia sẻ được thì rất cảm ơn.

Thaihoa247

Thành viên

tinh thần chia sẽ củ bác mình ghi nhận. và cũng mong mọi người ai cũng như Bác. Cám ơn bác nhiều

ilu251

Guest
Bác Tài bên "Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng""Từ bị cấm sử dụng" và on9999 à, bác cứ thương mại hóa đi, anh em làm nét ủng hộ. quan trọng là sản phẩm tốt, ổn định thôi. Em chưa mở phòng net nhưng vẫn ủng hộ bác. cảm ơn bác trả lời email tư vấn em từ lần trc (cũng lâu lâu rồi).

thienngapt

Thành viên
Tool nào giờ cũng ngon. Ngon nhất là tool hotro (hotro.myvnc.com) trước đây thì ngon nhì là caibang (caibang.myvnc.com) nhưng xem ra giờ tool caibang ko bằng tool CPN (toolcpn.myvnc.com). Trải qua mấy đợt Garena fix vừa qua thì xem ra tool bác caibang xuống hạng quá nha.

th3mngu

Thành viên
Tool CPN này chết rồi. Vừa đk chưa dùng được 1 tháng. Buồn lòng quá. PM Hỗ trợ off luôn :(

KhanhNhut.NET

Thành viên
hôm nay phòng của mình cũng mất vip rồi... có bác nào mua tool của bác này cũng bị như mình không?

bolbi

Thành viên
mình mới mua dùm cho thằng bạn, 3 tháng ngày hôm kia, xài được 2 ngày die. Không biết ăn nói sao đây...Hy vọng hôm nay chủ nhật off yahoo ngày mai lên cười 1 cái !!!

camhai

Thành viên
Đại diện AntiFan toolCPN thông báo dzới các nạn nhân rằng là! Các KEY của các Bác đã đăng ký và đang sử dụng cho mục đích x2 LMHT + VIP FO3 giờ đã không còn "connect" được nữa, tất cả những thông tin đã đăng ký và sử dụng đã hoàn toàn ngừng hoặt động!

"THE END!":(

th3mngu

Thành viên
Đại diện AntiFan toolCPN thông báo dzới các nạn nhân rằng là! Các KEY của các Bác đã đăng ký và đang sử dụng cho mục đích x2 LMHT + VIP FO3 giờ đã không còn "connect" được nữa, tất cả những thông tin đã đăng ký và sử dụng đã hoàn toàn ngừng hoặt động!

"THE END!":(
Nghe Mùi bác này là Cớm Garena rồi =))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom