Có gì mới?

Tool ngăn CSM load trang web quảng cáo khi mở máy tính tiền

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cần tìm cao nhân chỉ cách ngăn thằng CSM không cho load trang web quảng cáo khi mở máy tính tiền. Em không dùng gcafe+ được vì tốn thêm tới 100mb ram :p mà máy em có 2g lại phải chạy win8 để cạnh tranh nữa :D .

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Đổi tên trình duyệt mặc đinh - Nói cơ bản thế thôi, tự tìm hiểu.

Trong diễn đàn có bài post của bạn nào có nói cách chặn quảng cáo của CSM rồi đó bạn chịu khó tìm :D

kakakura

Guest
Để lại yahoo đi mình sent cho bản fix quảng cáo csm 5.4 .
Còn cái đổi trình duyệt thì ok nhưng bất tiện khi nhận link từ người khác báo lỗi .

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Cái đó là client của 5.4 chứ không phải của 5.4.1 - Nhưng vẫn bình thường, đã test - Khuyên dùng.

joan.freid

Năng động
Em đang xin, mà bác cho mỗi 2 từ vỏn vẹn: "Khuyên dùng" :( Đã thèm lại càng thèm.

anh19tuoi

Thành viên
Để lại yahoo đi mình sent cho bản fix quảng cáo csm 5.4 .
Còn cái đổi trình duyệt thì ok nhưng bất tiện khi nhận link từ người khác báo lỗi .
cho mình xin bản nhé công nhận thay đổi tên trình duyệt bất tiện thật . yahoo: nguyenquanggames2004

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Anh em nào còn giữ bản 5.4.0 không - Bản đó không ra rộng rãi. Có thì đưa mình fix bung trang web cho. 5.4.1 VNG nhúng bảo mật Bugtrap vào rất khó qua mặt. Mình vật vã mấy ngày mà không qua mặt nổi nó. (bản này chạy cho 5.4.1 được). Trước có 1 mem cũng dùng bản này để fix

nguyentri

Guest
Anh em nào còn giữ bản 5.4.0 không - Bản đó không ra rộng rãi. Có thì đưa mình fix bung trang web cho. 5.4.1 VNG nhúng bảo mật Bugtrap vào rất khó qua mặt. Mình vật vã mấy ngày mà không qua mặt nổi nó. (bản này chạy cho 5.4.1 được). Trước có 1 mem cũng dùng bản này để fix
Gửi cho mình 1 bản với Minh Trí - [email protected]

phongbao220

Thành viên
cho em xin 1 bản nhé : [email protected] tks

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom