Có gì mới?

Chia sẻ Tool cho thuê acc PUBG tự động

maitrunghieuit

Thành viên
nó cứ báo ko kết nối được với sever bác ạ
bác phải mở app Server lên, tắt tường lửa hoặc thiết lập tường lửa cho phép mấy app này được dùng mạng. Và app Client bác phải điền đúng IP của máy chạy app Server mới dùng được. bạn kiểm tra lại xem

hoangtaurus

Thành viên
Địa điểm
134 Vườn Lài, P.An Phú Đông, Q.12, Tp.HCM
Em có vài góp ý, anh xem nếu được thì bổ xung cho hoàn thiện thêm nha.
1. Khi khách mở phần mềm cho thuê acc lên thì nên có phần hiện hoặc báo mất kết nối với sever trên khung của phần mềm luôn. Tiệm em đám khách tay nhanh hơn não cứ la ỏm tỏi sao em không vào được anh, bị lỗi gì vậy anh. Trong khi lý do rất oải là em quên mở trên máy tính tiền hoặc đang chạy bình thường nó lỗi nên bị treo.
2. Có hiện số acc còn lại và thời gian còn lại trên phần mềm lúc khách mở lên luôn thì quá hay. khách vào mà cứ 5p vào 1 lần để thuê rồi la làng chắc lỗi rồi. trong khi em có 2 acc mà 2 đứa kia nó bấm thuê chơi hẳn 3 tiếng
3. Thi thoảng bị tình trạng tiền thì trừ mà vào không được. lại không nó nút rs nên khách lại bấm thanh toán để vào và lại bị mất thêm tiền.
4. Nếu được thì anh nên làm ngon lành luôn hoặc ra thêm bản có thu phí cài đặt. Em ủng hộ và em nghĩ còn rất nhiều phòng net khác có nhu cầu sẽ ủng hộ anh
chúc sức khỏe anh :D

nettranlam2

Thành viên
Hiện e đang xài, 2 ngày nay lại bị lổi, khi gamer vào thuê(miễn phí) thì có âm thanh thông báo " chỉ còn 10p, sau 5p nữa sẽ thoát game" và không vào game được mặc dù thời gian hết hạn còn hơn 2h. nhờ a giúp, tks a nhiều

hoàng anh dũng

Thành viên
Địa điểm
thanh hóa
em kết nối được, mà sao nhiều lúc đang chơi được vài phút nó bị dis hẳn ra bác ạ

maitrunghieuit

Thành viên
các bác xem phần mềm tính tiền, bỏ đi hết những mục chặn tính năng máy trạm nha, date and time, system gì đó, bỏ chặn hết cho nhanh :D
một vài bạn bị và đã khắc phục bằng cách đó ok

hoàng anh dũng

Thành viên
Địa điểm
thanh hóa
các bác xem phần mềm tính tiền, bỏ đi hết những mục chặn tính năng máy trạm nha, date and time, system gì đó, bỏ chặn hết cho nhanh :D
một vài bạn bị và đã khắc phục bằng cách đó ok
bác teamview hộ em 1 lần em nhìn cái nhớ ngay được hok bác chứ e gà mấy cái này :(

maitrunghieuit

Thành viên
cái này đúng ko bác ui :D
Công cụ -> Thông số hệ thống -> Chức năng hệ thống máy trạm
Bỏ chặn hết xem sao bác, hoặc bác tự lên mạng tìm cách tắt tường lửa, hoặc ko muốn tắt thì add mấy phần mềm này vào tường lửa cho phép nó dùng mạng, tự thân vận động đi bác

hoàng anh dũng

Thành viên
Địa điểm
thanh hóa
Công cụ -> Thông số hệ thống -> Chức năng hệ thống máy trạm
Bỏ chặn hết xem sao bác, hoặc bác tự lên mạng tìm cách tắt tường lửa, hoặc ko muốn tắt thì add mấy phần mềm này vào tường lửa cho phép nó dùng mạng, tự thân vận động đi bác
sau 1 hồi tìm tòi em cũng thấy cái bác chỉ. Tường lửa cũng ko bật bác ạ :(upload_2018-9-5_9-57-15.png

hoàng anh dũng

Thành viên
Địa điểm
thanh hóa
em để bộ AccPubSever vào hẳn trực tiếp cây sever , sao máy trạm ko bắt được IP bác nhi. Hay máy trạm chỉ bắt được IP máy tính tiền

maitrunghieuit

Thành viên
cách khắc phục tạm thời:
Do các bác để định dạng ngày giờ ở máy trạm ko theo mặc định nên app Client ko hiểu, mình sẽ fix ở phiên bản sau.
Tạm thời các bác mở super máy trạm để chỉnh lại định dạng ngày giờ theo chuẩn US nha, AM và PM chứ đừng để S và C theo tiếng Việt.

Đã có update mới khắc phục tình trạng định dạng ngày giờ giữa máy trạm và server không giống nhau gây out game sau 5 phút, các bác vào web tải lại nha ;)

Có sửa bởi điều hành viên:

Top Bottom