Có gì mới?

Chia sẻ Tool chặn web đen

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai

kenshin_nmt

Thành viên
Trình gà,thứ 2 là tool ko phải của em anh ạ.Nên CF vẫn killl như thường :)
Tool mình code bằng autoIT nên bị CF kill, mà trình mình gà hay ko thì sao bạn biết mà lên tiếng. Tool mình code, bạn lấy bên :D về ko nghi nguồn thì thôi, lại còn nén pass theo ý bạn, ko dẫn nguồn :))

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Tool mình code bằng autoIT nên bị CF kill, mà trình mình gà hay ko thì sao bạn biết mà lên tiếng. Tool mình code, bạn lấy bên :D về ko nghi nguồn thì thôi, lại còn nén pass theo ý bạn, ko dẫn nguồn :))
Tôi chả lấy bên nào hết,tôi lang thang internet và nhặt.Tôi chả nói Made in tự tui,cũng ko sửa code.Tôi nói trình gà và Bác vui lòng xem kỹ tôi đang nói vs ai và ko hề nói Bác.Thứ 2 : Tôi nhặt thì tôi thích pass gì là quyền của tôi.Bác có chắc từ xưa giờ 100% Bác dẫn nguồn?.Nếu Bác nói tool của Bác thì sao phần chữ ký,phần thông tin lại ko có tên tuổi.?
Chừng nào tôi sửa code và chèn tên tuổi của tôi vào thì mới gọi là vi phạm :).

netloctien

Năng động
ý chết cái này tui code gần chục năm nay share cho vài ông bạn mà quên khấy đi mất nay vô tình lại thấy, nếu hữu ích thấy hay thì anh em chia sẽ cho nhiều người dùng, mình like thật mạnh cho ai chia sẽ, cái này nên gọi là tool hay soft nhỉ? Mà sao cũng được cứ share cho tính thần cộng đồng đi, 1 cộng cỏ bên đường thôi mà ngứa lổ tai thì nó có ích không ngứa lổ tai thì nó là thứ cần phải diệt tân gốc, còn bản quyền hay trích dẩn chắc phải để là " nguồn từ google" :))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom