Có gì mới?

Chia sẻ Thiết lập đường dẫn các game Garena mới ...

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
Thêm 1 lựa chọn nữa cho anh em, thay đường dẫn trong file .ini tương ứng với nơi lưu game của mình, còn file launcher muốn để chổ nào tuỳ ý.
Cách này đơn giản hơn, không cần super máy con để chỉnh đường dẫn, không cần làm file .bat mỗi khi có update :D

* Do tool được làm bằng AutoIT nên có thể sẽ bị nhận diện nhầm là virut ae cứ yên tâm dùng nhé ,link GG đã bị thịt anh em tải tạm link này :
Fshare – Dịch vụ lưu trữ và chia sẻ trực tuyến

* Update lại source mới

Chỉnh sửa cuối:

Tr.Điệp

Năng động
:((:((:(( khó quá chẳng biết làm thế nào. mọi người nói mà đọc chẳng hiểu gì :-O có ai có thể ultrav giúp mình với mình dùng CSMBOOT ~X(~X(~X(~X(

bacninh4

Năng động
đây là cách fix của bác à

Ý bác ấy nói là khi khởi động Garena,nó sẽ tự tạo ra 1 folder Config trong C:\ProgramData.chứ ai để game ổ C bác
vâng . Đây là cách làm cho khách vào chơi ấn vào icon LMHT trên destop nhà tôi vẫn vào được LMHT bình thường như trước đây ( dù rằng khi ấn vào thì nó ra cái garena mới , rồi đánh lic vào bình thường ) Nhà tôi chẳng có thằng nào thắc mắc ji cả từ lúc chúng nó ép dùng bản Garena mới đến giờ vì chúng nó có phải update tý nào đâu - dí vào icon LMHT là chơi luôn ( chỉ bất ngờ vì giao diện mới thôi )
1 cách đơn giản dễ hiểu mà hiệu quả . Ko liên quan đến cách up nào cả Bất kì cách update nào cũng được ( 1 click , hay IDC ji đó của Gcafe hay quay tay cũng vậy )
Nếu phải vượt rào thì hãy cố tìm cho mình mức rào thấp nhất có thể

MKNet

Điều hành chính
Thành viên BQT
update link mới, link kia built lộn qua tiếng thái :D
Fsend

thanhhaiek

Năng động
Mở file garenagames.xml sửa đường dần thôi mà @@

Chỉnh sửa cuối:

dudinh2001

Thành viên
bác nào chưa fix dc cứ copy code của bác Mèo hoang chỉ rồi lưu thành file garenagames.xml , bỏ chung với file garenapc là ok. chỉ sữa lại đường dẫn game cho đúng

thanhnghiapc

Thành viên
Các bác cho e hỏi nhà em tải game từ trang chủ về không có thư mục GameData vậy phải chỉnh đường dẫn như thế nào

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo

Top Bottom