Có gì mới?

Chia sẻ Tham gia cài Touch nhận iPhone

Tình hình là em vừa tham gia thử cái chương trình này và trúng được vài cái thẻ điện thoại thấy ham quá các bác ạ. Giờ chia sẻ luôn cho nóng.

Vô đường link bên dưới nha:

http://event.touch.vn/eapi/?utm_source=HQN&utm_medium=Forum Link&utm_campaign=SubwebCaiDatTouch

Còn đây là hình ảnh em vừa trúng lúc chiều nay

Em xin làm 1 bài hướng dẫn nho nhỏ cho mọi người. Cái chương trình này có 3 phần chính, nhưng cái Mời người chơi nó khoai lắm nên tạm thời bỏ qua nha, mình đi 2 phần còn lại.

1. Cài đặt game

· Tải game trên trang chủ của nó hoặc bấm vô cái logo ngay góc phải.

· Giải nén ra rồi kết nối lên CSM Click Server (do em xài CSM, ai xài Gcafe thì kết nối lên, hình như nó có bài hướng dẫn, các bác lên đó xem hướng dẫn)

· Triển khai game Touch xuống máy trạm.

· Mở file NhanThuong.exe trong thư mục cài đặt Touch tại máy trạm nha, nó ra cái bảng đăng ký, điền thông tin xong nó gởi cho mình cái mã đăng nhập vô điện thoại.

· Đăng nhập và vô quay số thôi, ngày đầu được 3 lần quay. Kết quả e quay như hình trên nhé.

2. Người giới thiệu

Cái này thơm nè, dành cho mấy anh em KTV nào quản lý nhiều PM chắc thu hoạch khá. 1 PM được 15k, quản lý tầm 100 PM è 1tr5 trong tay ngon lành.

Nếu quen biết thì cứ alo chủ quán rồi teamview vô tải rồi cài vô cho ngta, tải xong điền thông tin người giới thiệu là số điện thoại của mình là xong.

Nếu thân thiết hơn mà chủ quán không quan tâm quay số cho lắm, xin luôn phần thưởng quay số è cứ son như em thì ngày đó chắc >300k tiền điện thoại chả chơi.

Ngoài ra, ngay cái góc phải dưới em thấy nó có cái bảng thống kê giới thiệu game, em nhập thử số điện thoại của em thì thấy có số lượng phòng máy đã cài thành công

Nhẹ nhàng có thêm tiền bỏ túi cũng thích, các bác nếu có cùng ý tưởng như em thì tham gia chung nhé. Chúc các bác thành công.

Khoe với các bác, ông anh quen vừa được em giới thiệu trúng con Zen Phone 2

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Đây là các nick được hệ thống ghi lại cùng 1 IP truy cập:
csm1.jpg csm2.jpg csm3.jpg csm4.jpg

Boss.Net

B.Dương - Thay nút chuột + Sửa tai nghe kiếm cháo

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Á đù.
Thằng nhiều nick thế này rãnh nhỉ, hoá ra 2 cái csm sút phọt kia là vớ vẩn nữa kìa, cả cái gió lãng du nữa...
Trước anh có 1 bài phê phán chuyện này, họ biện minh là cùng làm 1 chỗ nên có 1 IP là dễ hiểu. Đúng vậy, IP này anh bật chế độ giám sát :D.

lechinh79

Thành viên
Trước anh có 1 bài phê phán chuyện này, họ biện minh là cùng làm 1 chỗ nên có 1 IP là dễ hiểu. Đúng vậy, IP này anh bật chế độ giám sát :D.
Xã hội có nhiều người như Mr Trí và Tôi thì hay biết mấy !jhjhjhj.........ra đường kô cần Công An.....kekeke

Top Bottom