Có gì mới?

Chia sẻ Temperatures °C kiểm tra phần cứng cho máy con qua server

* Chú ý : Update v2.0
Link down load tại đây
pass giải nén : 1

Team view hỗ trợ active :

Link download tại đây

Chỉnh sửa cuối:

ankhang2302

Thành viên
Thấy mất tiền mà không biết có kết quả không, hãy soạn cú pháp tin nhắn không biết nhiêu ? chắc dưới 15k

vanhocdoan

Thành viên
Các thông số này chẳng mấy hữu dụng cho lắm {39}{39}

wonkang

Thành viên
admin vô cofirm để anh em biết còn xài xem sao ?

netno1

Thành viên
dạo này mấy tool này lộng hành wa ....bên h q n nhiu ng nói rùi @@

tanphat

Thành viên
Các thông số này chẳng mấy hữu dụng cho lắm {39}{39}
Bạn nói cũng đúng, vì thật ra được mấy CPN quan tâm. Nhưng cũng đừng xem nhẹ nó, thỉnh thoảng cũng cần theo dõi đó bạn (vì nhiều lý do riêng......)
Mình sẽ tích hợp Free luôn trong Tool CSM AntiWorry sắp update tới đây.

netno1

Thành viên
Này trở thành box rao vặt rui ah @@....ko chia sẻ dc...thi bạn xuog mua bán thấy hợp lý cho ai có nhu cầu hon đấy

vanhocdoan

Thành viên
Bạn nói cũng đúng, vì thật ra được mấy CPN quan tâm. Nhưng cũng đừng xem nhẹ nó, thỉnh thoảng cũng cần theo dõi đó bạn (vì nhiều lý do riêng......)
Mình không có ý chê Tool của mấy bạn . Mình chỉ góp ý thôi , trên thực tế đã có rất nhiều Tool xem được các vấn đề này , ngay cả CSMboot cũng đả tích hợp vào rồi " dù rằng không chính xác cho lắm" . Mình phải tư duy hơn để tạo khác biệt . Đơn giản rằng đâu ai rảnh mà nhìn cả ngày vào cái tool đấy cụ thể từng máy các thông số chinh xác là bao nhiêu làm gì , người ta chỉ quan tâm cái máy đó có trục trặc gì không thôi thông qua những Tool như thế thôi .
Cùng một Tool như thế thay vì chỉ có chức năng là xem các thông số như vậy , các bạn tích hợp thêm tính năng cảnh báo . Vd bạn qui định rằng nhiệt độ CPU cao hơn 70 thì có tín hiệu cảnh báo bằng hình ảnh hoặc âm thanh . Lan đang 1000 mà bị tuột còn 100 , Ram đang 4GB còn có 2GB " giang hồ mượn 1 cây chẳng hạn" .... Đã viết được Tool xem thông báo thì tích hợp thêm tính năng cảnh báo như thế đâu phải là quá phức tạp đúng không . Trên đây là góp ý để sản phẩm các bạn hoàn thiện hơn . Thân chào .

dunghoi

Thành viên
Nhiệt liệt chờ bản update mới của bác ra tích hợp thông báo nhiệt độ luôn.... Nói thật thấy có ông gì làm pic giới thiệu tool nhiệt độ song làm thương mại mà suốt ngày rêu rao này nọ mà bực mình, pic ko ai thèm cm mà 1 mình cứ up với iếc này nọ...

Top Bottom