Có gì mới?

Thông báo (Tây Ninh)Tổ chức giải đấu mở rộng Liên Minh huyền thoại -các phòng nét

duyminh84

Thành viên
Tạo sân chơi lành mạnh cho các thành viên, hội viên của Hệ Thống Internet Minh Lam xin thộng báo
Thời gian đăng ký tham dự từ nay cho đến hết tháng 7/2016
Số lượng đội tham dự dự kiến: 24 đội
Like trang để nhận những thông báo mới nhất nha các game thủ
Hệ Thống Internet Minh Lam
Tổ chức thường xuyên và định ký các giải đấu do hội viên yêu cầu.( nếu đáp ứng đủ số lượng đội thi đấu)
Mỗi phòng nét khác chỉ đại diện tham dự 1-2 đội
Cơ cấu giải thưởng dự kiến: không bằng tiền
Giải nhất: 5 bộ phím Ajazz giả cơ led ak10 +150 h chơi
Giải nhì: 5 bộ phím Ajazz X5 led +150h chơi
Giải ba: 5 bộ phím motospeed k40 +150h chơi
Giải tư: 5 con chuột chuyên game Ajazz spider +150 h chơi
10 giải khuyến khích: 150h chơi
-----------------------
Các phòng nét khác tham dự đóng 250k/1 đội (bao gồm tiền mở tài khoản nạp tiền và 5 sting chai nước).
Còn về phần thưởng giờ chơi của các tiệm nếu đạt khuyến khích khi hội viên về tiệm của mình thì chủ tiệm tự tặng khách

Chỉnh sửa cuối:

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
nói rõ phòng máy khác sao ln đi bác ơi ... nghe cũng tò mò ak .. phòng máy khác ... số đội 5 ng or 6 người ... mổi team tham dự : thủ tục như thế nào , chi phí ra sao ....

duyminh84

Thành viên
nói rõ phòng máy khác sao ln đi bác ơi ... nghe cũng tò mò ak .. phòng máy khác ... số đội 5 ng or 6 người ... mổi team tham dự : thủ tục như thế nào , chi phí ra sao ....
Mình update hình thức tham gia rồi. Bác muốn tham dự thì đăng ký số đội, thông tin đội gửi vô mail cho mình [email protected]

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Mình update hình thức tham gia rồi. Bác muốn tham dự thì đăng ký số đội, thông tin đội gửi vô mail cho mình [email protected]
các giải thường có quy thành tiền không bác ... VD : tiệm khác chơi rùi tiền giờ tặng đâu chơi được , phím không có máy tính sao xài // theo mình nên quy ra thành tiền cho các gamer thấy thích hơn đó bác ơi

duyminh84

Thành viên
các giải thường có quy thành tiền không bác ... VD : tiệm khác chơi rùi tiền giờ tặng đâu chơi được , phím không có máy tính sao xài // theo mình nên quy ra thành tiền cho các gamer thấy thích hơn đó bác ơi
Giải thưởng không quy ra tiền bạn ơi. Vui là chính, còn tiền giở nếu là của các tiệm khác thì tiệm về tặng khách, chủ yếu là khuyến mãi câu kéo khách. Tiệm khác có ý định tham dự thì giờ thông báo cho khách để khách chơi thường xuyên và đăng ký tham gia sẳn câu kéo khách luôn!
Chổ mình thường xuyên tổ chức, bạn cứ thông báo cho khách nếu chơi ở tiệm bạn thì sẽ được thường xuyên đánh giải giao lưu. Giờ khách không cần tiền tụi nó thích đánh giải giao lưu và có quà là ok rồi

phongpro1991

Thành viên
Địa điểm
Tây Ninh
Giải thưởng không quy ra tiền bạn ơi. Vui là chính, còn tiền giở nếu là của các tiệm khác thì tiệm về tặng khách, chủ yếu là khuyến mãi câu kéo khách. Tiệm khác có ý định tham dự thì giờ thông báo cho khách để khách chơi thường xuyên và đăng ký tham gia sẳn câu kéo khách luôn!
Chổ mình thường xuyên tổ chức, bạn cứ thông báo cho khách nếu chơi ở tiệm bạn thì sẽ được thường xuyên đánh giải giao lưu. Giờ khách không cần tiền tụi nó thích đánh giải giao lưu và có quà là ok rồi
tại e thấy dống 250k mà lấy về tụi nó hok sự dụng nên thấy tội mấy người chơi thui bác .. hok thì đống 100k đánh giải trí phần thường bằng tiền mặt cho tụi nó thấy vui là ok rùi ,, tuy giải ít phần thường mà có giá trị thấp tí thấy cũng vui rùi bác ơi

daikyminh

Thành viên
tui nghỉ ko tặng tiền mà tặng thẻ nạp game thì hút hơn ^^

Top Bottom