Có gì mới?

Hỏi Tắt chức năng thiết lập trang chủ tại máy trạm ( CSM)

Icafecrack

Thành viên
Địa điểm
TT. Hoà Thành, Hoà Thành, Tây Ninh, Việt Nam
Như trong hình , tắt nó đi, vài ngày sau CSM tự thiết lập trang chủ. không tắt vĩnh viễn được.Khách mở máy trạm zo web toàn hiện quảng cáo của vinagame, rất ức chế. Bác nào biết cách fix không. thanks...! dsf.png

Địa điểm
Bình dương

trên trang chủ csmBliing cam kết miển phí
Giờ thấy cái cam kết đó giống dê với gâu gâu

có 3 trình duyệt : firefox, chrome, coccoc, thì khắc phục được 2 còn duy nhất thằng firefox là ko xử được :((

itshares

Thành viên
Như trong hình , tắt nó đi, vài ngày sau CSM tự thiết lập trang chủ. không tắt vĩnh viễn được.Khách mở máy trạm zo web toàn hiện quảng cáo của vinagame, rất ức chế. Bác nào biết cách fix không. thanks...! Xem file đính kèm: 10043
Vấn đề của bác em xin giải quyết như sau, hiện tại phòng net của em cũng đang giải quyết nó bằng cách này. Image của máy trạm lúc cài csm client thì tắt phần mềm tính tiền của csm đi, sau đó không cài bất kỳ trình duyệt nào cả rồi đóng super image lại. Tải trình duyệt portable nào bác thích vào ổ game, rồi dùng 1 lệnh vbs cho send shortcut của nó ra ngoài desktop client lúc khởi động. Xong!
Đó là phương hướng mình đã và đang thực hiện, có thể áp dụng để thêm bớt shortcut game ra, tất nhiên cái này liên quan tới chút kỹ thuật dòng lệnh.
Nếu bạn muốn thực hiện nó thì liên lạc để mình teamview cho bạn 1 buổi.
Còn anh em nào có cách khác hay hơn thì cứ nêu ra cho mình học hỏi, vì hiện tại mình chỉ biết cách đó, còn liên quan đến chỉnh sửa phần mềm mình chưa làm được.

Địa điểm
Bình dương
Vấn đề của bác em xin giải quyết như sau, hiện tại phòng net của em cũng đang giải quyết nó bằng cách này. Image của máy trạm lúc cài csm client thì tắt phần mềm tính tiền của csm đi, sau đó không cài bất kỳ trình duyệt nào cả rồi đóng super image lại. Tải trình duyệt portable nào bác thích vào ổ game, rồi dùng 1 lệnh vbs cho send shortcut của nó ra ngoài desktop client lúc khởi động. Xong!
Đó là phương hướng mình đã và đang thực hiện, có thể áp dụng để thêm bớt shortcut game ra, tất nhiên cái này liên quan tới chút kỹ thuật dòng lệnh.
Nếu bạn muốn thực hiện nó thì liên lạc để mình teamview cho bạn 1 buổi.
Còn anh em nào có cách khác hay hơn thì cứ nêu ra cho mình học hỏi, vì hiện tại mình chỉ biết cách đó, còn liên quan đến chỉnh sửa phần mềm mình chưa làm được.
Cách này của bác khá hay like

Top Bottom