Có gì mới?

Tâm sự của 1 người mới vào 4rum

cảm nghĩ về 4rum

• thích

Votes: 17 94,4%
  • không thích

Votes: 1 5,6%

• Total voters
    18

Lê Chung Hiếu

Thành viên
Hôm nay tôi viết ra đây 1 bài viết này không phải nịnh ai hay chê ai, mà tôi viết do chính tôi cảm nhận về 4 rum này

Thật sự tôi cũng là thuộc dạng nhỏ nhất trong 4rum cũng thấp cổ bé họng như mọi người, được cái có thời gian online nhiều hơn mọi người 1 tí

Tôi vào 4 rum cũng không lâu, khi mới vào cũng xích mích một 1 2 anh BQT, cũng có thể do ảnh không hiểu ý mình hay là do mình làm sai

Rồi cũng bị Ban 1 thời gian rồi được phê duyệt bỏ Ban vì chính sách 4rum không bao giờ Ban lâu trừ khi quá hỗn hay vi phạm nội quy nặng 4rum

Trong 4rum ai nói họ không chỉ chứ em thấy chủ yếu do mình, đừng đứng bên núi này rồi chê núi nọ, mà hãy nhìn lại mình, như em, ngu chấp nhận em ngu, k hơn thua ai, cái nào biết thì mình nói, rãnh thì online để tiếp thu kiến thức

Mới vào tháng 7, thật sự em chẳng biết gì về bootroom là quỷ gì, chỉ biết ba cái lặt vặt máy tính

Vào không hiểu thì mình cứ hỏi, chịu nghe chửi vì mình ngu mình khờ, chứ không phải có bệnh hay trục trặc về máy tính hay sever mình nhoi mình online chat box

Cái gì cũng vậy từ té mới đứng dậy được, em cũng bị không phải 1 anh chửi mà nhiều anh, rồi cũng biết sơ về bootroom :D

Em cũng đã vào nhiều group nhiều 4rum nhưng thấy 4 rum này rất ổn, k phải nịnh hay chê bai gì ai nhưng thật sự, nếu bác nào online thuờng chat box thì họ sẽ giúp nếu bác cần và họ đang rãnh, đừng nghĩ cái bụng người ta như bụng mình mà hãy nghĩ tại sao họ lại như vậy với mình

Thanks anh em đã đọc, mong mọi người hiểu hơn về 4rum không ác ý hay là nói xấu hay là đâm sau lưng nhau cả, cũng đều là nghề nét, cũng đều cực như nhau, quy chung về 1 4rum để trao đổi kiến thức chứ hề gì mà phải đấu đá nhau trong khi mỗi người 1 nơi chứ đâu chung xóm mà sợ cạnh tranh nhau , ai ghét ai chửi em em nhận và cho em xin lỗi
chúc anh em luôn đông khách

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Đại diện hãng hàng không giá rẻ Việtchet Air tặng chú 1 vé bay 1 chiều đi Đức .Chúng tôi cam kết : Một khi đã bay là không có ngày trở lại ! Chúc quý khách một chuyến bay thanh thản ! :-h

Chỉnh sửa cuối:

Gia Hân

Thành viên
Bác tham gia tháng 7/2017 còn hơn mình nè. Mới tham gia T9/2017, quan điểm mỗi người một khác nhau, nhưng đã tham gia 1 cồng đồng thì hãy làm những gì mình có thể và chia sẽ những gì mình biết. Nói thật lòng tui biết bản win mình làm chưa chắc ngon hơn người khác làm nhưng mình cũng chia sẽ là vì để mình được học hỏi nhiều hơn. tham gia 1 cộng đồng vì sao mình không chia sẽ những gì mình làm được ? Những kiến thức mình có đễ những người chưa biết học hỏi và có thể biến tấu và phát triển nó cao hơn ? Vài dòng cảm nghĩ (chắc mình già ròi)

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Bác tham gia tháng 7/2017 còn hơn mình nè. Mới tham gia T9/2017, quan điểm mỗi người một khác nhau, nhưng đã tham gia 1 cồng đồng thì hãy làm những gì mình có thể và chia sẽ những gì mình biết. Nói thật lòng tui biết bản win mình làm chưa chắc ngon hơn người khác làm nhưng mình cũng chia sẽ là vì để mình được học hỏi nhiều hơn. tham gia 1 cộng đồng vì sao mình không chia sẽ những gì mình làm được ? Những kiến thức mình có đễ những người chưa biết học hỏi và có thể biến tấu và phát triển nó cao hơn ? Vài dòng cảm nghĩ (chắc mình già ròi)
"Đồng chí" vô tui cũng không nhớ hết, hôm hỏi up lol tui đang khùng nên nói 1 câu ... :D sau thấy đồng chí dạng "có võ" nên ...nể :D

Administrator

Thành viên
Thay mặt BQT mình ghi nhận những tình cảm của anh em trên mọi miền tổ quốc dành cho , dù biết rằng sẽ còn cố gắn rất nhiều nhưng những tình cảm này anh em dành cho là động lực để BQT tiếp tục phát triễn ngày tốt hơn

trần hoài nam

Thành viên
mình dạo rất nhiều diễn đàn chuyên về phòng net và dừng chân tại ngôi nhà này. Tuy là người mới nhưng sau một thời gian cùng hóng hớt và nhiều chuyện mình cũng có nhiều người anh em tốt và những kinh nghiệm quý báu để làm nghề.
Cám ơn diễn đàn đã tạo ra một sân chơi lành mạnh và sạch đúng nghĩa ( ban quản trị tốt kiểm tra và theo dõi sát sao từng topic đễ tránh bị loãng ) .Chúc Ban quản trị và diễn đàn càng ngày phát triển tốt

Top Bottom