Có gì mới?

Tạm biệt các BÁC CPN nhé e giải nghệ

maxgenji

Thành viên
không biết bài đăng có sai topic không, e chỉ muốn nói sau vài năm làm nghề này thấy nhiều vất vả quá. Lại còn bị làng xóm lời ra tiếng vào các phong net kiểu cyber mọc lên như nấm quán net cỏ của em không chống được nay e thanh lý quán, giải nghệ chúc các bác CPN năm mơi làm ăn phát đạt - e xin rút trước ạ

duyan33

Thành viên
bác đã tìm dc lối đi mới, chúc mừng

vanhocdoan

Thành viên
Thui thì bạn ra đi thanh thản nhe. Tui mà trúng chừng 7 tờ độc đắc thì củng dẹp, không thanh lý phòng Nét đâu mà mấy tụi nhóc chơi trong tiệm mổi đứa 1 máy cho về nhà tự chơi lun ;););)

alo2

Năng động
Tôi mà có việc gì khác cũng bỏ nghề Net luôn , vừa mệt vừa tốn thời gian , lời lãi trả dc nhiêu nữa .

BảoTrangComputer

Năng động
không biết bài đăng có sai topic không, e chỉ muốn nói sau vài năm làm nghề này thấy nhiều vất vả quá. Lại còn bị làng xóm lời ra tiếng vào các phong net kiểu cyber mọc lên như nấm quán net cỏ của em không chống được nay e thanh lý quán, giải nghệ chúc các bác CPN năm mơi làm ăn phát đạt - e xin rút trước ạ
Bác Đi Sau E Rồi E Cho Dàn Net Đi Theo Năm Cũ Đúng Ngày Cuối Cùng 31/12/2015 Luôn. Ở Nhà Bế Con Hoạc Làm Việc Khác Đỡ Nhọc.:D

Top Bottom