Có gì mới?

Hỏi Tai nghe em đang bình thường vào alo alo cái là bị ù.

mr.hoàng phong

Năng động
- Em mới đổi phần mềm gcafe sang csm thì có hiện tượng 1 số tai nghe phòng máy em bị ù . Có máy lúc vào nghe bình thường ko sao ko hiểu trong lúc chơi game chúng nó vào cái gì tự nhiên nó lại bị ù có lúc vào alo alo cái cũng bị có mày thì ngay khi khởi động vào nghe đã bị ù rồi. Em nghĩ ko phải do tai nghe mà do cài sang phần mềm csm mới bị. Bác nào biết giúp e với

jonnypham

Thành viên
- Em mới đổi phần mềm gcafe sang csm thì có hiện tượng 1 số tai nghe phòng máy em bị ù . Có máy lúc vào nghe bình thường ko sao ko hiểu trong lúc chơi game chúng nó vào cái gì tự nhiên nó lại bị ù có lúc vào alo alo cái cũng bị có mày thì ngay khi khởi động vào nghe đã bị ù rồi. Em nghĩ ko phải do tai nghe mà do cài sang phần mềm csm mới bị. Bác nào biết giúp e với
Tắt cái Mic đi là hết ù àh

bangnguyen

Thành viên
Tắt chỗ nào vậy bác? mà tắt đi chúng nó chơi liên mình ko alo được :p
cái đó bác chỉnh cái mic lại đừng mở full mở full mic là nó bị ồn. cái dòng playback volume bác kéo tầm 5 thôi là dc. nếu bác bị nguyên dàn thì coi chỉnh lại. còn bị 1 2 cái thì coi lai cái phone coi nhiều khi nó bị nhiễu rồi. chứ mình nghĩ ko phải do gcafe đâu

vanhocdoan

Thành viên
Đó giờ mới nghe vụ Phần mềm Bootrom hay tính tiền làm tai nghe bị Ù:rolleyes: ... Do ông cài Driver tào lao hoặc cái tai nghe & main tới nái rùi , chứ lên quan gì Gcafe với CSM :)

mr.hoàng phong

Năng động
Đó giờ mới nghe vụ Phần mềm Bootrom hay tính tiền làm tai nghe bị Ù:rolleyes: ... Do ông cài Driver tào lao hoặc cái tai nghe & main tới nái rùi , chứ lên quan gì Gcafe với CSM :)
tại vì tai nghe dàn máy e đang bt em đổi phần mềm cái tự nhiên 5 6 máy có hiện tượng đó nên ko bít sao :)

mr.hoàng phong

Năng động
Hình như bt thì ko sao bọn nó chơi liên minh cứ vào alo alo là bị các bác ah :3

Top Bottom