Có gì mới?

Sửa Lỗi phần mềm tính tiền CSM rất đơn giản nhé !!!!

• Thread starter aloxinchao
  • Bắt đầu

aloxinchao

Guest
Hi các bạn ,
Sau đây mình sẽ hướng dẫn các bạn sửa lỗi của phần mềm tính tiền CSM . Rất đơn giản thôi nhé ko cần làm các bước dài dòng đâu . Vì đây là kinh nghiệm hôm qua mình gọi lên bên hỗ trợ của CSM họ hướng dẫn mình. Mình thử trên mấy PM của mình đều thành công nhé .
1. Đối với các phòng máy dung ổ cứng : Mở băng ra -> Reset máy trạm -> Đóng băng lại.
2. Đối với các phòng máy dùng BootRom : Mở Supper máy trạm -> Reset máy trạm -> Đóng Supper.
Như vậy là xong rùi đó . Chúc các bạn fix lỗi thành công và kinh doanh được ổn định nhé . Nếu vẫn ko được các bạn gọi lên chỗ hỗ trợ online của CSM đó họ làm cho tý là xong ngay thôi mà .

cnquan0102

Thành viên
Cảm ơn bạn. Cách viêt bài của bạn rất giống supporter của csm :D

Túm lại là chỉ cần mở băng ra thôi đúng hem bạn :confused: có cần phải mở hết máy không :(

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Hôm nay có thể sửa cách này được. Hôm qua thì đố nhé! Lỗi là do Flash quảng cáo từ máy chủ VNG tự động tải xuống bị lỗi. Hôm nay họ làm lại cơ chế nên được rồi.

lochungnet

GCAFE, PRIMOCACHE, PC MODEM:01285266625
Hôm nay có thể sửa cách này được. Hôm qua thì đố nhé! Lỗi là do Flash quảng cáo từ máy chủ VNG tự động tải xuống bị lỗi. Hôm nay họ làm lại cơ chế nên được rồi.
Nếu nói như anh vậy có thể hiểu nôm na bản sữa lỗi là bản 5.4 offline fix flash đúng không ạ?!

Cạp Cạp

Thành viên
chủ thớt rất nói nhiệt tình chuẩn nhưng cách đó đảm bảo k chuẩn nhé. làm rồi em biết. theo AD thì chuẩn lý do chỉ là từ CSM đã thay hàng

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
Nói chung em đã làm đủ kiểu nhưng kg hết , uống thuốc của anh Trí đưa cũng hết 1 lát rồi bị lại , vậy mà một lát lại tự hết pochiu ...... cứ như thuốc chưa ngấm , lát sau mới ngấm :D:D

Top Bottom