Có gì mới?

Chia sẻ Skin iCafe 8 9060 - Phiên bản 2.0

NanoName

Thành viên
Sau bản Việt hóa đầu tiên được rất nhiều anh em đón nhận. Nhưng không tương thích với phiên bản mới nhất của iCafe mới ra. Em cũng đã và đang làm cái skin khác tương thích với bản mới nhất. Sau đây là một vài hình ảnh của giao diện mới ạ. Mời anh em cho em nhận xét để bản chính thức ra sẽ tốt hơn ạ. Trân trọng cảm ơn toàn thể anh em CPN. :x
P/s : Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa. Bản chính thức sẽ được ra mắt sớm nhất có thể ạ.

Net HD

Thành viên
đẹp quá anh mà bản này là bản mới nhất hay sao vậy anh

pqbt

Thành viên
nhìn bản này vừa đẹp lại vừa sang sang nửa. thank chủ top đã bỏ thời gian và công sức để mọi người trong room có thể hưởng thụ được cái tốt....

Kỳ Nhông 29

Chủ shop T&T
Thành viên BQT
Địa điểm
29 Kỳ Đồng phường 9 Quận 3
Sau bản Việt hóa đầu tiên được rất nhiều anh em đón nhận. Nhưng không tương thích với phiên bản mới nhất của iCafe mới ra. Em cũng đã và đang làm cái skin khác tương thích với bản mới nhất. Sau đây là một vài hình ảnh của giao diện mới ạ. Mời anh em cho em nhận xét để bản chính thức ra sẽ tốt hơn ạ. Trân trọng cảm ơn toàn thể anh em CPN. :x
P/s : Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa. Bản chính thức sẽ được ra mắt sớm nhất có thể ạ.
Xem file đính kèm: 11224
Ngắn gọn xúc xích , nhưng sao lại đưa cho lão đỏ chứ.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT

tuanvu01

Thành viên
Bản này mà việt hóa được thêm phần báo lỗi trong log server thì tốt quá. Nhiều khi thấy nó cảnh báo lỗi mà ko đọc được, nên cũng ko biết đó là lỗi gì nữa :(

gaubong1012

Thành viên
Bản này mà việt hóa được thêm phần báo lỗi trong log server thì tốt quá. Nhiều khi thấy nó cảnh báo lỗi mà ko đọc được, nên cũng ko biết đó là lỗi gì nữa :(
phần đấy nó ko nằm trong xml nó nằm trong exe , trước có 1 bản t dịch hết 99% file exe nhưng do i8 nó update lien tuc file exe thay đổi liên tục lên bản cũ ko dùng dc cho bản mới lần này dịch chắc an tạo hẳn 1 data lang cho riêng file exe phòng trừ nó có up bản mới thì chỉ việc thêm vào trong data bấm cái 2' sau là có file việt hóa mới :))

Top Bottom