Có gì mới?

Chia sẻ Share Menu Game GK

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrtrien

Năng động
Trước tiên cám ơn tinh thần chủ topic đã code và share free cho ae sử dụng..em thấy bác trên bảo chiếm ram nên tải về test thử và đưa ra vài góp ý để bác hoàn thiện hơn ở các ver sau cho ae chủ net có nhiều sự lựa chọn hơn về menu game.
*Em tải về chưa add game gì cả và chỉ test thử mỗi menu game thì có vài nhận xét,menu game mở lên khá lâu,tầm 3-4s + menu rất tốn tài nguyên,e test trên client chạy core i mà cpu thường xuyên chiếm 30%,ram cũng khá tốn,hơn nữa là nếu menu đang mở mà click mở tiếp thì nó sẽ chạy thêm 1 process mới,nếu khách không biết vì menu lên khá chậm,khách click tầm 5 lần thì có thể máy treo luôn vì tràn cpu hoặc ram,em chỉ test đến đây vì cái quang trọng nhất là tài nguyên.mong bác fix hoàn chỉnh ở các ver sau.
Bản m enugame v1 của bác em thấy ok nhẹ lắm! đợi thêm phát triển thêm v2.3 gì đó chắc ngon hơn nữa

giakhang2010

Thành viên
Trước tiên cám ơn tinh thần chủ topic đã code và share free cho ae sử dụng..em thấy bác trên bảo chiếm ram nên tải về test thử và đưa ra vài góp ý để bác hoàn thiện hơn ở các ver sau cho ae chủ net có nhiều sự lựa chọn hơn về menu game.
*Em tải về chưa add game gì cả và chỉ test thử mỗi menu game thì có vài nhận xét,menu game mở lên khá lâu,tầm 3-4s + menu rất tốn tài nguyên,e test trên client chạy core i mà cpu thường xuyên chiếm 30%,ram cũng khá tốn,hơn nữa là nếu menu đang mở mà click mở tiếp thì nó sẽ chạy thêm 1 process mới,nếu khách không biết vì menu lên khá chậm,khách click tầm 5 lần thì có thể máy treo luôn vì tràn cpu hoặc ram,em chỉ test đến đây vì cái quang trọng nhất là tài nguyên.mong bác fix hoàn chỉnh ở các ver sau.
cảm ơn các bạn đã góp ý, mình sẽ cải thiện trong ver sau

chandoi1203

Thành viên
thỉnh thoảng đổi mới cái menu cho nó lạ :3

hoanglongbxtv

Thành viên
Share Menu game cho phòng net, hỗ trợ các bác quay tay, tương thích hoàn toàn vớiIcafe, NxD, CCU,CCBoot, Gcafe Plus, Csm, Ism...
Có thể thay đổi thông tin phòng máy.
Nhẹ nhàng, dễ sử dụng, bản đầu tay mong anh em góp ý thêm.

Link tải:
[Hidden content]
Mật khẩu:
[Hidden content]

Mã:
Changelog phiên bản 0.1.6 ngày 14/05/2019:
Phần Game Client:
*Thêm 1 cửa sổ load game sau 5s thay vì load trực tiếp. (Để người dùng xác nhận mình có muốn load game hay không)
*Tối ưu hiển thị.
*Fix một số lỗi load game, load thông tin phần mềm.
-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Changelog phiên bản 0.1.5a ngày: 01/05/2019:
Phần Game Manager
*Cho phép thêm game trùng nhau (Cùng một source nhưng phải đổi tên game) để anh em tiện test.
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Changelog phiên bản 0.1.5 ngày 25/04/2019:
Phần Game Manager
*Thêm mục đổi phân vùng lưu game cho máy trạm (trong trường hợp game tại server khác phân vùng với game nhận tại Client)
*Thêm mục cài đặt cho Game Menu:
*Thay đổi kích cỡ cho Game Menu
*Thay đổi tên phòng máy hiện trên Game Menu ngay tại Game Manager
Phần Game Menu
*Kích cỡ mặc định của Game Menu có thể thay đổi được trong Game Manager.
*Tên phòng máy nay có thể thay đổi được trong Game Manager.
*Fix lỗi Game Menu không thể chạy được khi thiếu một số game.
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Changelog phiên bản 0.1.4 ngày 19/04/2019:
Phần Game Manager
*Thêm tùy chọn icon khi add game.
*Thêm phần chỉnh sửa icon
*Hiển thị icon game trong mục quản lí game
Phần Game Menu
* Hiển thị tên máy trạm tại góc trái màn hình.
*Tối ưu hiển thị icon game, fix lỗi khi phóng to cửa sổ.
Xin tải về test thử. Ngon quá mà.

matuanthien

Thành viên
Giao diện đẹp quá, em xin được tải về ... ai lớp ziu chiu chiu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom