Có gì mới?

[Share] Gata 5 Online Kèm Launcher Rút Gọn

hankhach

Trồng Hành Vũng Sình
Thành viên BQT
Địa điểm
BRVT
[QUOTE="Trần Quốc Toản[/QUOTE] tài trợ cho anh cái ổ cứng ssd 1T để lưu games với {16}{16}

promised

Thành viên
tks bác nhiều! em kéo về cài cho phòng máy.

mrgiang006

Thành viên
cám ơn bác nhiều! e kéo về thử cái mới được.

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
*Hướng dẫn chơi qua FiveM.
Ae vào trang chủ FiveM tải file setup về cài dứoi máy trạm,ví dụ muốn cài trên ổ E:\Folder..xxx thì bỏ file setup của nó vào đó rôiì chạy file setup,cho nó download xogn hết thì copy thư mục đó quăng lên server,mở file như hình dứoi lên sửa lại đường dẫn chứa gtav là ok,giờ dưới máy trmạ chỉ việc chạy file FiveM.exe trong thư mục cài đặt lên đăng nhập acc rockstar vào chọn server là chơi thôi.

*Ae ai bị lỗi này là do trước đó đã cài rockstar vào image mà chưa xóa sạch,nếu đã cài rockstar vào image rồi thì mở super xóa sạch rockstar là xong.

Chỉnh sửa cuối:

newbiexo

Thành viên
Bạn đã chia sẻ rất nhiều thứ bổ ích cho mọi người. Cám ơn bạn rất nhiều. Chúc bạn nhiều sức khỏe.

Có anh,bỏ qua mấy bước cài đặt đó

Bạn có thể sửa code rồi build giúp mình cái file chạy ở ổ H được ko bạn, của mình ko để ở ổ E nên ko chạy được file chạy của bạn. Đường dẫn của mình : H:\Games Online\Epic Games thanks you!

Attachments

133,5 KB · Đã xem: 0

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bạn có thể sửa code rồi build giúp mình cái file chạy ở ổ H được ko bạn, của mình ko để ở ổ E nên ko chạy được file chạy của bạn. Đường dẫn của mình : H:\Games Online\Epic Games thanks you!
ổ nào cũng được anh ơi

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Em chỉ hướng dẫn cụ thể vậy thôi chứ ổ nào cũng được nếu server với client cùng một ổ và load game về từ trên server,vì e mới thử được vài phòng như vậy,nếu ae nào server với client khác ổ thì em mượn teamview máy trạm để xem sơ qua để fix

dangtiensy1990

Thành viên
Cảm ơn bác đã chia sẻ nhé, e đang ko biết source cái vụ Epic này, cảm ơn bác 1 lần nữa

locthe

Thành viên
Thanks em nhiều, đúng cái a đang cần

NETTD

Thành viên
Cảm ơn anh, hàng nóng đang rất cần!

Pham Quan

Thành viên
Bác luôn là vị cứu tinh của a e phòng net, cám ơn bác!

Top Bottom