Có gì mới?

[Share] Gata 5 Online Kèm Launcher Rút Gọn

nhloi33

Thành viên
GTA và epic bạn để ở ổ nào, thì mở 1 cllien cài đúng như ở server là ok, mở client xóa epic và gta5 đi ( ko phải ở server nhé) ... rồi sau đó cài epic rồi gta5 đúng như thư mục chứa epic và gta5 trên server ( thiết lập đúng đường dẫn game gta5, cho download 1 tý xíu rồi hủy bỏ ) và làm như mình nói là chép thư mục epic ở client đó đưa lên sv như ở trên đã nói là ok
H mình tải lên máy tình tiền hoàn thành, xong mình lên máy server tải cái epic rùi cho nó install xong stop lại, xong mình copy file đã cày trên máy tính tiền lên chổ thư mục chứa file cày trên server thì được ko bạn

H mình tải lên máy tình tiền hoàn thành, xong mình lên máy server tải cái epic rùi cho nó install xong stop lại, xong mình copy file đã cày trên máy tính tiền lên chổ thư mục chứa file cày trên server thì được ko bạn
nghịch ko được thì pm mình nghịch giúp bạn :D

nhloi33

Thành viên
Rùi xong, có lẻ trên máy trạm tui là ổ Z nên nó chạy ko được rùi

quangthai0918

Thành viên
Laucher của bác làm rất tuyệt, bò qua được bước cài RockSatrLaucher rườm rà dễ lỗi. Quá hay.

dvchientd

Thành viên
Chat riêng dưới góc phải bác đưa ultra máy trạm em xem
GTA và epic bạn để ở ổ nào, thì mở 1 cllien cài đúng như ở server là ok, mở client xóa epic và gta5 đi ( ko phải ở server nhé) ... rồi sau đó cài epic rồi gta5 đúng như thư mục chứa epic và gta5 trên server ( thiết lập đúng đường dẫn game gta5, cho download 1 tý xíu rồi hủy bỏ ) và làm như mình nói là chép thư mục epic ở client đó đưa lên sv như ở trên đã nói là ok
Cảm ơn 2 bác nhé. E làm được rồi. Làm y như bác vinhtru hd. Nhưng copy thêm cả thư mục epic games ở ổ game (trong đó gồm cả GTAV đã tải 1 ít) nữa nhé.
Ai bị giống em thì làm theo nhé

hknet.9900

Thành viên mới
Game đang được mở và bán miễn phí từ Epic Games,thời gian này các bác có thể tạo tài khoản Epic trên trang chủ để mua game miễn phí vĩnh viễn,thời hạn mua miễn phí đến hết ngày 21/5/2020,số lượng tạo nick không giới hạn,nay mình hướng dẫn và share launcher cho các bác tải về câu khách .
Hướng dẫn mua game + cài đặt + launcher chạy game + Fix captcha khó đăng nhập:
[Hidden content]
Thanks

Top Bottom