Có gì mới?

Hỏi Router dành cho phòng nét

quythailanle

Thành viên
như tiêu đề trên . phòng nét nhà em từ hôm wa tới giờ còn Mikrotik RouterBoard 750 lăn đùng ra chết làm em phải lấy con TOTOLINK củi ra dung tạm thì thấy hiện tại vẫn ổn . tiện đây cho em hỏi các bác là để thay thế thì em nên dùng loại nào vừa tiết kiệm chi phí m
mà vẫn dùng ổn ạ. em cảm ơn các bác trước .

vusports

Thành viên
như tiêu đề trên . phòng nét nhà em từ hôm wa tới giờ còn Mikrotik RouterBoard 750 lăn đùng ra chết làm em phải lấy con TOTOLINK củi ra dung tạm thì thấy hiện tại vẫn ổn . tiện đây cho em hỏi các bác là để thay thế thì em nên dùng loại nào vừa tiết kiệm chi phí m
mình xài vnpt được nhà mạng cho vigor 2912 thấy xài rất ngon.ping lol lúc nào cùng 9ms,không bao giờ nghe khách nói mạng lag hay yếu.Sao bác không yêu cầu nhà mạng cấp cho mà xài.lúc trước mình đang xài vigor 2910 mà thấy không ổn định nên xin cấp 2912 khoảng 10 ngày là có.

quythailanle

Thành viên
mình xài vnpt được nhà mạng cho vigor 2912 thấy xài rất ngon.ping lol lúc nào cùng 9ms,không bao giờ nghe khách nói mạng lag hay yếu.Sao bác không yêu cầu nhà mạng cấp cho mà xài.lúc trước mình đang xài vigor 2910 mà thấy không ổn định nên xin cấp 2912 khoảng 10 ngày là có.
mình xài mạng vietel bạn ah ko biết là bên đó có cho ko nữa mình nghĩ cái đó chắc mình phải mua chứ

vusports

Thành viên
mình xài mạng vietel bạn ah ko biết là bên đó có cho ko nữa mình nghĩ cái đó chắc mình phải mua chứ
bạn cứ tới vtel yêu cầu thay modem khác xem dc ko?nếu không dc thì hãy mua.mình xài vnpt cung dc 8 năm rôi.thay 3 cai modem mà có bao giờ mua đâu.

jonnypham

Thành viên
Tìm mua con Draytek 2920FV 2nd, giá tầm 1.5tr thôi. Bao chạy ngọt , chạy được Load cộng băng thông luôn

thanhtuan0510

Thành viên
e xài con của nhà mạng VNPT từ năm 2012 đến giờ lâu lâu bị rớt mạng phải rút điện tầm 5 phút mới có lại, giờ e xin đổi modem k bít bên đó có hỗ trợ k

Top Bottom