Có gì mới?

Chia sẻ Richtech Diskless BSD DlxpV3.92 bulid 0615 with OS 32bit . . .

minhthuc

Thành viên
Cái bác đang cần mà mày mỏ hơn 2 tháng chưa được đây . . .

up lại dùm em, em ko xem dc

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Sorry các ACE upload hình trên forum rất dễ gây ra lỗi ko xem được hình, mình sẽ hd bằng Video rồi up lên cho ACE sau nhé. Tiện thể bác Trí xem giúp vài tấm hình sao ko xem được . . .
1. Bạn dùng tính năng up ảnh của chatbox - Trên đó mình cảnh báo 1 dòng chữ màu đỏ (không được dùng up ảnh này up cho bài viết)
2. Thường các bài hay, khi xem tớ phải dò lại các nguồn ảnh, thấy ảnh bạn up lại bật tính năng đóng dấu, tưởng bạn đã sử dụng bộ up chuẩn của diễn đàn.
Sorry bạn - Lần sau cũng chú ý chút khi đăng bài. Mong bạn up lại hình cho anh em tiện theo dõi.
huu copy.jpg

longdichlong

Thành viên
1. Bạn dùng tính năng up ảnh của chatbox - Trên đó mình cảnh báo 1 dòng chữ màu đỏ (không được dùng up ảnh này up cho bài viết)
2. Thường các bài hay, khi xem tớ phải dò lại các nguồn ảnh, thấy ảnh bạn up lại bật tính năng đóng dấu, tưởng bạn đã sử dụng bộ up chuẩn của diễn đàn.
Sorry bạn - Lần sau cũng chú ý chút khi đăng bài. Mong bạn up lại hình cho anh em tiện theo dõi.
Xem file đính kèm: 2466
Oki thanks Mr Trí hd thêm . . .

longdichlong

Thành viên
_Tiếp tục update soft cache hổ trợ cho richtech diskless v3.92
Richtech diskless v3.92 với phiên bản tôi giới thiệu cho ACE là bootdisk, còn game disk thì dùng thêm iscsi cake, trong richtech diskless v3.92 này chưa có hổ trợ cho phần cache gamedisk. Nay tôi dùng phần mềm thứ 2 để hổ trợ cache cho richtech v3.92 này.
_Sau đây giới thiệu cho ACE soft iShareCacheX 1.7. Và cũng hd ACE cách thức config luôn .
_Vào đề đây :
1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg
LINK : https://www.fshare.vn/file/C21P6GFLFZH5
pass rar: longgdichlong

Top Bottom