Có gì mới?

Chia sẻ Remote Server Console V3.1.0.1

thinhsake

Thành viên
Hàng ngon. Cảm ơn nhiều. Đó giờ toàn phải remote vào server để khởi động lại :((

mrtrien

Năng động
Em cám ơn anh vì đã ra một tool rất hay ạ! sao máy em khởi động cùng win rồi mà! em bật tool tắt server từ máy tính tiền nó lại không hiện ip máy server để tắt ạ! Em thấy ở góc phải bên dưới server có thấy dâu x đỏ nháy lên xong lại hiện! em thoát hẳn tool trên server bật lên thì mới kết nối được ip máy tính tiền ạ

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Em cám ơn anh vì đã ra một tool rất hay ạ! sao máy em khởi động cùng win rồi mà! em bật tool tắt server từ máy tính tiền nó lại không hiện ip máy server để tắt ạ! Em thấy ở góc phải bên dưới server có thấy dâu x đỏ nháy lên xong lại hiện! em thoát hẳn tool trên server bật lên thì mới kết nối được ip máy tính tiền ạ
do e viết mà quên test phần ram,tool hoạt động 1 time nếu k có giao tiếp nó sẽ ngốn ram rồi lỗi..e đã fix lại vài hôm rồi,a tải lại link đầu bài giúp e

mrtrien

Năng động
Lúc tắt được lúc không anh ạ! Em tắt server đi muốn bật Wakelan cũng không được! lúc bật lên đã chạy cùng win rồi nhưng máy tính tiền không kết nối được đến ip server

Rebuild

Thành viên
cảm ơn bác nhiều đang cần hi

Điệp Trần

Chuyên Gia Lĩnh Vực Nhậu Ké
Ngon nè vậy là anh khỏi cần remote lên sv nữa, thank bé mun nhé :))

phongnetnam

Năng động
Cảm ơn chủ tóp rất nhiều xin kéo về sử dụng.

Kim Hùng

Điều hành chính
Hôm trước nhìn đã thấy thích, cảm ơn đã share nhé !

akazan

Thành viên
Share ae tool Shutdown Server do em viết.. ae tải về,copy folder Client lên server bootrom rồi mở file Config.ini lên chỉnh lại ip máy tính tiền ( ip của máy chạy tool Server Shutdown.exe ) xong save lại rồi add Client Shutdown.exe vào startup để tool khởi động cùng win . dưới máy tính tiền ae chạy file Server Shutdown.exe trong folder Server,nếu kết nối ok thì trên tool sẽ hiển thị IP và Mac của server bootrom,mỗi lần muốn tắt hoặc mở server bootrom ae chỉ việc chạy Server Shutdown.exe rồi chờ nó kết nối ok xong chọn chức năng ae cần.
Link Download Update Ngày 09-05-2018 ***Không thể trích dẫn nội dung ẩn.***

Lưu ý
: ae nào giản nén lỗi vui lòng update winrar lên bản mới nhất.
Trên server sau 1 time là bị lỗi này rồi out a ơi

Hình minh họa:
Xem file đính kèm: 11298

Attachments

115,5 KB · Đã xem: 43

Top Bottom