Có gì mới?

Chia sẻ Rãnh rỗi show net cỏ nhà em

netnhim

Thành viên
bác hơn nhiều rồi lắm rồi bác ạ :D.. Mấy chốc mà mở Cyber Games đâu.. Bên em 12pc bình quân 3xxk/ngày.. cao thì 5xxk,
e chẳng ham mở cyber gì đâu a ạ , kiếm $ làm thêm chục cái nữa thôi a , làm vừa đủ ăn , dư dả chút đỉnh phòng thân là ok rồi , mình cũng đỡ mệt , còn dành chút time cho vk con nữa :D

hoiquannet

Năng động
e chẳng ham mở cyber gì đâu a ạ , kiếm $ làm thêm chục cái nữa thôi a , làm vừa đủ ăn , dư dả chút đỉnh phòng thân là ok rồi , mình cũng đỡ mệt , còn dành chút time cho vk con nữa :D
Bác này tính nhẹ nhàng quá,tui chúc bác thành công và tàn tàn kiếm cơm nhé

lê hoàng thảo

Thành viên
e là khoái cái chỗ ngủ của bác đấy, bao mát luôn hahaha, chúc bác luôn đông khách nhá !
góp ý 1 tí: bàn thờ ông địa mình nghĩ nên tách ra, đừng để gì trên nhà ông ấy, ko hay lắm.

dạ e cảm ơn a góp ý . e chỉ nghỉ đơn giản là không ai đụng thì không sao , với lại e đã dùng dây gút lại cố định , đạp mạnh cở nào cũng không đụng được ,nếu không tác động vào thì xài cũng được 5 7 năm . e chỉ mới làm 5 tháng , làm 2 3 năm nửa nâng cấp cũng không muộn :D

Bạn nên mua mica về lắp phần lưới trên vừa thẩm mỹ vừa ngăn chặn kẻ phá hoại. Đời thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhiều. Chỉ cần 2 máy là bạn tiêu rồi, chờ 2 - 3 năm thì chắc hư cả nửa giàn. :eek:

netnhim

Thành viên
e là khoái cái chỗ ngủ của bác đấy, bao mát luôn hahaha, chúc bác luôn đông khách nhá !
góp ý 1 tí: bàn thờ ông địa mình nghĩ nên tách ra, đừng để gì trên nhà ông ấy, ko hay lắm.
dạ a , chổ ngủ là e với 3 e tự mua sắt về làm luôn đó a , khỏi kiu thợ , dàn mái trước tiệm 6 x7 m 2 cha con e cũng tự mua sắt về khoan + gắn bulong hết luôn , không hàn mối nào hết . còn trên bàn ông đại e chỉ đễ ké loa thôi a , e nghỉ không để đồ tào lao là được rồi , cảm ơn a đã góp ý;)

netnhim

Thành viên
Bạn nên mua mica về lắp phần lưới trên vừa thẩm mỹ vừa ngăn chặn kẻ phá hoại. Đời thạch sanh thì ít mà lý thông thì nhiều. Chỉ cần 2 máy là bạn tiêu rồi, chờ 2 - 3 năm thì chắc hư cả nửa giàn. :eek:
dạ chắc nghe a phòng bệnh hơn chữa bệnh , để qua tết xem ổn không rồi làm thêm ít máy sẵn làm luôn , e cảm ơn a :)

Top Bottom