Có gì mới?

PUBG Mobile Dành Cho Ai Không Dùng Được Của Bác @Canh chùa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vodanhpro

Năng động
em tải về song giải nén ra sửa đường dẫn D thành E rồi cài ra update trên Sever ok rồi, nhưng khi bật máy trạm thì ổ game trên máy trạm là ổ G nên báo lỗi ko chạy được, vậy giờ làm cách nào ạ các bác? sever ổ game là ổ E nhưng máy trạm thì ổ game lại là ổ G
Chỉ cần chú ý ổ game của máy trạm không quan tâm ổ game sever làm gì nhé
Như bác nói thì phải sửa đường dẫn D thành G

dunghoi

Thành viên
Chỉ cần chú ý ổ game của máy trạm không quan tâm ổ game sever làm gì nhé
Như bác nói thì phải sửa đường dẫn D thành G
vâng, em đã sửa ổ D thành G cho giống máy trạm, nhưng trên sever khi có update thì ko chạy được nữa, như vậy mỗi khi có update thì trên sever ta phải sửa G thành E sau đó update song lại lửa lại E thành G là ok phải ko ạ. Mới cả em chạy bản của bán chủ pic thấy giật quá H81-Gt730 D5 - 4G, sau đó phải vào xóa file Setting Game . reg thì tạm thời chạy ok rồi, thanks bác :))

vodanhpro

Năng động
vâng, em đã sửa ổ D thành G cho giống máy trạm, nhưng trên sever khi có update thì ko chạy được nữa, như vậy mỗi khi có update thì trên sever ta phải sửa G thành E sau đó update song lại lửa lại E thành G là ok phải ko ạ. Mới cả em chạy bản của bán chủ pic thấy giật quá H81-Gt730 D5 - 4G, sau đó phải vào xóa file Setting Game . reg thì tạm thời chạy ok rồi, thanks bác :))
Nếu có update thì chạy file AppMarket.exe theo đường dẫn D:\Online Games/PUBG Mobile/TxGameAssistant/AppMarket/AppMarket.exe
Đợi nó update là xong
Còn giật là do máy bác hơi yếu nên xóa cái Setting Game.reg đi là xong

dunghoi

Thành viên
Nếu có update thì chạy file AppMarket.exe theo đường dẫn D:\Online Games/PUBG Mobile/TxGameAssistant/AppMarket/AppMarket.exe
Đợi nó update là xong
Còn giật là do máy bác hơi yếu nên xóa cái Setting Game.reg đi là xong
ok thanks bác, hôm qua e ko biết update nên chạy thẳng file RunPUBG như vậy thì có ảnh hưởng gì ko bác, hôm nay phòng máy chơi ngon lành rồi :))

pcnethieu

Thành viên
em tải về song giải nén ra sửa đường dẫn D thành E rồi cài ra update trên Sever ok rồi, nhưng khi bật máy trạm thì ổ game trên máy trạm là ổ G nên báo lỗi ko chạy được, vậy giờ làm cách nào ạ các bác? sever ổ game là ổ E nhưng máy trạm thì ổ game lại là ổ G
Thì update xong chỉnh thành G, để máy trạm chạy mới đúng. Khi nào cần update thì chỉnh lại E.....

1 số bạn giải nén lỗi là do winrar của các bạn chứ ko phải do file của chủ topic lỗi nhé, ngoài ra mỗi phòng mỗi đường dẫn game khác nhau vậy nên các bạn chú ý sửa cho đúng là ok!

ho0cb0llsl

Thành viên
Đã xài OK! update trên server luôn... thank
Cấu hình mình G2030, Ram 4G, Vga HD6570, cho lên sever làm theo hướng dẫn, vào máy trạm ko chạy. hôm nào teamview cho mình được không
Facebook:
Hidden content/Nội dung bị ẩn

You need -1 more posts to view this content.

Xem thông báo ở đầu forum để nâng cấp VIP.

Bạn phải có -1 bài viết trở lên mới xem được link/nội dung này.

Tell: 0976224976
Thanks!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom