Có gì mới?

Phòng cháy chữa cháy cho đối với phòng net

Các bác tư vấn giúp em với.
Hôm vừa rồi em vừa bị công an phòng cháy chữa cháy qua quán net kiểm tra và yêu cầu làm bổ sung phương án phòng cháy chữa cháy, kèm theo có gợi ý về dịch vụ làm hộ phương án phòng cháy chữa cháy cơ sở. Xin hỏi các bác là tiệm net của em (50 máy) có cần phải làm cái này không?

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Quy định là có, người ta đã "gợi ý" thì lo mà làm theo kẻo rách việc.

netmetro

Guest
mua bảng nội quy PCCC + bảng tiêu lệnh chữa cháy về treo
mua bình chữa cháy !
rồi vậy thôi ! 'gợi ý' thì tốn tiền rồi cũng phải mua 3 món về để .
khỏi cần gợi ý. tìm mua 3 món chỗ bán bình chữa cháy gần nhà nào cũng có bảng tiêu lệnh và nội quy !

neski

zero.theworkpc.com
mua bảng nội quy PCCC + bảng tiêu lệnh chữa cháy về treo
mua bình chữa cháy !
rồi vậy thôi ! 'gợi ý' thì tốn tiền rồi cũng phải mua 3 món về để .
khỏi cần gợi ý. tìm mua 3 món chỗ bán bình chữa cháy gần nhà nào cũng có bảng tiêu lệnh và nội quy !
{77} {77} {77}
Khuyên chủ TOP đừng nghe lời bác trên nói!
- Thứ nhất: Không chỉ riêng bảng nội quy + tiêu lệnh là xong đâu! Họ đòi Giấy chứng nhận huấn luyện nghiệp vụ PCCC bác định lấy gì ra đưa cho họ????
- Thứ hai: Bác làm 50PC không nhỏ rùi - không lo chè cháo cho họ, họ sẽ thăm đều ( bất kể lý do nhá, lúc viết biên bản họ khác nói lý do cho bác :)) )
---> Chốt hạ: Mỗi người mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh! Có chỗ này, chỗ nọ. Người này người kia. Cái nào họ gợi ý rùi, tức là họ đang vẽ đường cho bác đóa, thì bác phải tự lo liệu hoy :)

chuatesoul

Thành viên
Mỗi người mỗi họa, mỗi nhà mỗi cảnh... Chỉ việc chi cho đúng là ok hết. Đã có bác lo

kimgia

Thành viên
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh..các bác {21}{21}{21}{21}{21}.....like

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục
Càng ngày càng hiểu ý nghĩa câu :
"Bác Hồ vĩ đại sống mãi trong sự nghiệp của chúng ta!" :qk

TT-Gaming

Thành viên
Cùng cảnh ngộ với thớt, mấy thằng C.A phòng cháy rất khốn, e xin nó qua tết làm nó nói nếu ko làm bị phạt gấp đôi tiền làm hộ :)))

Top Bottom