Có gì mới?

NXD-7.5.2441 Pro

ktvdathh

Thành viên
Khiếp, bác Trí kiệm lời quá :( Em mới biết cái GCafe. Linux NXD mù tịt, bác cho 1 bài tâm huyết từ A đến Z về NXD được ko ạ ? Em cũng muốn tập tành, nhưng sợ làm ko được.
em cũng nhất trí với bác Gameskuong, Bác Trí nên cho 1 bài từ a-z cho anh em có thể học hỏi đi, diễn đàn khác cũng có nói về cái này mà bên chuphongnet chưa thấy bài nào, làm bài cho kịp chúng bạn đi bác

nhichau2

Guest
linux NXD nay de ma ban minh cung da cai cho 1 so luong lon phong net ban muon biet them ve NXD thi pm m vao yahoo nguyenvanhao_it007 m se huong dan cho nha

joan.freid

Năng động
Mình là muốn học từ con số 0 nên rất mong các bạn có bài tâm huyết về lĩnh vực này :( Chứ từ số 0 mà đi hỏi chút một, người bị hỏi chắc cũng thấy phiền lắm.

thienngapt

Thành viên
tài liệu nxd các bác qua 49 đầy bên đó, tự tìm hiểu mày mò đi chứ, tài liệu cả đống chứ có phải ít đâu mà làm khó bác chủ

kakakura

Guest
Hàng này chắc chưa crack đâu bác... kẻo chừng ăn hành :D . bác ấy tiết kiệm vì bác ấy chưa crack được .

Luân Liều Lĩnh

Guest
Sao lại phải dùng cái NXD server mới nhỉ?
* Lý do: - Dùng phần cứng mới, cái NXD cũ không hỗ trợ cho các main mới như AMD thì có MSI FM2+ dùng bản cũ thì đơ đơ giật giật, úp mới thì hết chạy ngon hơn.
- Có nhiều tính năng mới, Fix nhiều lỗi pb cũ không làm được.
* Vậy thì như thế nào: bác nào dùng từ bản NXD 2369 trở lên ổn định là được rồi đấy, đừng tham lam quá mà ăn hành nhiều nhé!

Top Bottom