Có gì mới?

Hỏi Nhờ các bác giúp về gcafe HB vs pmtt csm

ducminhtcag123

Thành viên
Mấy bác cho mình hỏi, nếu phòng net mình xài gcafe HB chính hảng (cài đặt trọn gói). Khi đó mình tháo pmtt gcafe ra (bỏ không xài) và cài pmtt csm vào có được không, hệ thống bootrom vẫn hoạt động chứ và pmtt csm có gặp trục trặc gì không? một số thắc mắc của em mong mấy bác tư vấn giúp, thanks

Nhox Hoàng

Thành viên mới
Vấn đề là bác có pass supper để chỉnh image không thôi. Có thì làm gì mà chả được. Còn không có thì bỏ ước mơ đó đi :D

Thuốc Lào

Tư vấn net dạo
Vậy tại sao bác không dùng luôn Gcafe VNG nhỉ :D.

nguyengameabc

Thành viên
Ko được bác nhé. Vì ID của phòng máy nó trực tiếp vào PMTT

ducminhtcag123

Thành viên
thank các chiến hữu, phòng mình cần thứ nhất là 2x, pc, thứ hai là zingcode. tol caibang thì lúc được lúc ko, nên mình mới mode kiểu đó để nhờ các bác tư vấn, hôm qua ktv gcafe có gọi điện nói với mình là tuần sao lên thịch phòng máy em, sau khi hoàn tất sẽ cho em tất cả pass và id, để em tự xử sau này. nên em mới hỏi ý kiến máy bác, thank mấy bác nhé.

vanliem1976

Thành viên
Nói chung Gcafe VNg khá good .nhưng ko PC vip cho Fifa 3 là mất khách khoản này mình xác nhận.nhưng cũng ko ảnh hưởng nhiều về doanh thu lắm nhưng về lâu về dai mà tool x2 ko có thì là mất luôn khách LMHT nữa là ế chắc.
Vì có PMTT cũng như ko à ko thấy quyền lợi gì cả .code thì phát dc vài thẻ ko làm gì dc.chắc 1 tháng vng Xuống phát dc vài code nhưng đa phần là game ko cần or game khách mình ko chơi nên suy ra có như ko ?.quyền lợi thì chủ phòng máy chẳng có gì.may mà con miễn phí chứ thu phí em quay về với NXD .
Mà cũng định qua Gcafe HB đây vì game thủ Fifa vậy chứ biết sao.khi khách chơi vng cũng chẳng có lợi ích gì chơi ở tiệm net hay ở nhà or ở gcafe HB .
Như trò Vo lam 1 khách chơi ở nhà khác gì ở tiệm đâu khách có được gì từ PMTT đâu ?? vì VNg ăn hết rồi.
Gcafe HB thì khác chơi ở nhà khác ở tiệm quyền lợi của khách chơi ở nhà ko = ở tiệm Gcafe HB ( do Gcafe phát hành game ).
Lúc trước còn có tool còn có cổ ở....( phòng đầu tư vài tỷ cũng xài Gcafe HB ko lý gì lag họ ko la.dạo này hình như HB đã chịu giao Pass quản trị rồi.mình nắm kỷ thuật thỉ ko lo gì ko làm cho nó ổn được.)

Trần Đăng Khoa

Năng động
Tất nhiên là cài được, chạy cũng không vấn đề gì, nhưng x2 chỉ được tối đa 1 tuần là mất.

badboyth

Thành viên
thank các chiến hữu, phòng mình cần thứ nhất là 2x, pc, thứ hai là zingcode. tol caibang thì lúc được lúc ko, nên mình mới mode kiểu đó để nhờ các bác tư vấn, hôm qua ktv gcafe có gọi điện nói với mình là tuần sao lên thịch phòng máy em, sau khi hoàn tất sẽ cho em tất cả pass và id, để em tự xử sau này. nên em mới hỏi ý kiến máy bác, thank mấy bác nhé.
H Gcafe cho pass đăng nhập server rồi hả bác

Top Bottom