Có gì mới?

Hỏi Nhờ anh em tư vấn cho tool xóa nhật ký giao dịch trên Gcafe

adwinld

Thành viên
như tiêu đề em xài bootrom Gacfe
tình hình là bữa nay mất anh VHTT kiểm tra gắt quá , mấy thằng nét kế bên bị dính chưởng rồi . 1 phát 7.5 củ
Hàng tháng em cũng ... đoạn này Admin xóa vì có nội dung khá tế nhị
Nhưng VHTT đi kiểm tra bất kể ngày hay đêm cứ mò cái nhật ký giao dịch với nhật ký hệ thống ra mò cái nào quá 22h đêm là tóm. còn nhật ký web thì em xóa được rồi
Vậy mong các bác chai sẻ cho em cái tool xóa 2 cái đó đi với , hoặc có cách nào xóa được thì cho em cái chỉ dẫn với ạ
có gì teamview qua chỉ em với em xin hậu tạ = card

Có sửa bởi điều hành viên:

ntg87

Điều hành chính
qua CSM thi lam duoc, xoa ca doanh thu con chi duoc, gcafe thi thua
(chat tren ubuntu)

giang200491

Thành viên
tình hình là bữa nay mất anh VHTT kiểm tra gắt quá , mấy thằng nét kế bên bị dính chưởng rồi . 1 phát 7.5 củ
Hàng tháng em cũng có đóng thuế má cho công an huyện 500k/tháng để dc cày đêm
Nhưng VHTT đi kiểm tra bất kể ngày hay đêm cứ mò cái nhật ký giao dịch với nhật ký hệ thống ra mò cái nào quá 22h đêm là tóm. còn nhật ký web thì em xóa được rồi
Vậy mong các bác chai sẻ cho em cái tool xóa 2 cái đó đi với , hoặc có cách nào xóa được thì cho em cái chỉ dẫn với ạ
bác xóa hết nhật ký giao dịch với nhật ký hệ thống đi phạt tội đó nhẹ hơn tôi quá giờ và wed đen. chứ gcafe e chưa biết tool xóa

adwinld

Thành viên
bác xóa hết nhật ký giao dịch với nhật ký hệ thống đi phạt tội đó nhẹ hơn tôi quá giờ và wed đen. chứ gcafe e chưa biết tool xóa
làm sao để xóa sạch nhật ký giao dịch của nó vậy bác , em mới chuyển qua gcafe dc 2 tháng nên hơi ngu , bác chỉ rõ cho em chút dc ko ạ ?

adwinld

Thành viên
http://chuphongnet.com/forum/threads/xoa-nhat-ky-giao-dich-g-ban-1-5-4.2833/
hướng dẩn chi tiết luôn, Gcafe sever phải bản 1.55 mới xài được! Google là ra mà!!
ôi cái định mệnh , của em nó up lên 1.5.16 cmnr , hôm qua em thử hoài ko được , giờ bị lỗi luôn cái gcafe sever cmnr tắt đi vào lại 1 số máy con bị văng ra luôn :( , tụ nó chơi kêu quá trời , đang chơi bị văng

Net Hiếu

Thành viên
sẵn top pic mấy bác cho e hỏi tool xóa nhật kí giao dịch trên csmboot với ạ

Hàng tháng em cũng có đóng thuế má cho công an huyện 500k/tháng để dc cày đêm
Ông bạn đã xóa được chưa . chưa xóa được alo 0974 408218 tôi temver dậy xóa cho

Có bác nào hướng dẫn chi tiết hơn giúp em không ạ ??? E thử làm và xóa nguyên toàn bộ nhật ký hệ thống và doanh thu cả tháng lun :((

nethonglinh789

Thành viên
bạn xài Gcafe hoà bình hay gcafe vng, nếu gcafe hoà bình mình cài cho bạn, xoá nhật ký giao dịch và nhật ký hệ thống luôn có gì gọi 0948739789

Top Bottom