Có gì mới?

Nét Vùng quê!

duyminh84

Thành viên

Giai đoạn 2 sau thời gian 7 tháng sử dụng đã nâng cấp thêm pc với hện thống máy và phòng víp

* Dịch vụ chú trọng không gian, chất lượng phòng, máy hài hòa với băng ron treo tường giúp phòng máy nhìn chuyên nghiệp hơn.
Đạc biệt dịch vụ chú trọng hệ thống thoát hơi máy giúp máy hoạt động tốt và phòng máy không bị nóng .

2. Dịch vụ internet Ngọc Diệp : 89 Đ/c: 89 Trương Quyền, khu phố 1, phường 2, TP Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh số lượng pc: 40

3. Dịch vụ internet Thiên Dương, số 10 đường CMT8 khu phố 2, phường 2, TP.Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

4. Dịch vụ internet Siêu Tốc

5. Dịch vụ Internet Cao Tốc

7. Dịch vụ internet Thế Giới Ảo

...... và một số Dịch vụ khác chưa có hình .....
...cập nhật sau....

thanhtai1980

Tân bang chủ Gboot
vãi thấy có cái phòng nét bỏ dép ngoài nữa chứ

netmetro

Guest
hình nào có gái mình dồm lâu chút .
hình nào không có gái lướt qua cho nhanh . hễ hễ hễ hễ

duyminh84

Thành viên
tiệm nét gì làm xấu chắc giá rẻ toàn thấy trẻ con
hì tiền tới đâu thì nó sẽ đẹp tới đó thui! ở quê chịu đầu tư vậy là mừng rồi. tiền giờ thì có 2k5,3k mà kêu đầu tư hoàn tráng xây dựng hoành tráng giống bên anh Cường HCOne chắc chết quá. :((! tùy hỉ khách yêu cầu! Muốn đẹp cở nào cũng ok

hoailinhvn

Thành viên
tiệm nào cũng thích, chúc quý tiệm làm ăn phát tài.

truongthanh

Thành viên mới
nét ở quê thế là đẹp lắm rồi bác ợ,bác cho em xin kích thước cái bàn đôi trong hình này dc ko ợ,đang tính làm lại cái bàn cho nó sáng sủa tí.à tiện cho em hỏi luôn là lỗ thông khí nó nằm ở đâu mà sao em chưa thấy bác ơi

netmetro

Guest
nét ở quê thế là đẹp lắm rồi bác ợ,bác cho em xin kích thước cái bàn đôi trong hình này dc ko ợ,đang tính làm lại cái bàn cho nó sáng sủa tí.à tiện cho em hỏi luôn là lỗ thông khí nó nằm ở đâu mà sao em chưa thấy bác ơi
kích thước thì tùy mình chứ không cần đo đúng từng milimét mới làm được .
chiều dài bàn tính theo đếm máy . 70cm/máy 65cm/máy chật 75cm/máy rộng. nếu 10 máy dài thì cần dãy bàn dài 7 mét.
chiều ngang bụng vào tới màn 50cm . 40cm thì chật .60cm thì rộng. nếu 2 mặt đấu nhau thì 1m2 . 20 ở giữa để làm không gian bắt màn .
chiều cao 70cm-1met
định hình / mường tượng / ước lượng mang tính tương đối xong rồi thì dựa vào địa hình nhà mình có bao nhiêu mà lắp bấy nhiêu máy. tùy theo mặt bằng rông hay nhỏ mà tăng/giảm kích thước bàn xuống chút ít cho phù hợp. ví dụ 7 mét lắp được 10 máy. mà nhà mình có 7met3 6met8 thì thu hẹp chút chút/cơi nới thêm

kanova

Thành viên
Sao các bác không làm kiểu modul cho nó dễ tháo lắp, di chuyển. Làm kiểu này lúc cần di chuyển thì chết ốm.

duyminh84

Thành viên
Công nghệ đóng thùng mới du nhập về Tây Ninh cách đây khoản 3 năm. Một trong số hình các phòng các bạn thấy phòng củ là những phòng đâu tiên được thiết kế bàn đóng thùng. về sau này đã được cải tiến rất nhiêu tùy theo túi tiền của chủ nhà.

cái này là sản phẩm của 3 năm trước

cruelhn8x

Thành viên mới
Cho mình hỏi bàn kiểu này màn hình bắt kiểu gì thế, mình ko thấy xài Vít nữa bác Chủ chia sẻ dc k

Top Bottom