Có gì mới?

Chia sẻ Net Thành Nam Quận 12 TP Hồ Chí Minh

thanhich

Thành viên
10 năm trước giá 1 tô hủ tiếu 2k/1 tô, giá nét 3h/1h . đến bây giờ hủ tiếu 10k/1 tô ( có chỗ 15k) giá nét còn...2k/1h. nãn thật, nãn thật...:(

pandaops

Thành viên
cái này như kiểu QC tiệm net, mà ở đây toàn CPN QC làm gì :D

kebactinh86

Thành viên
Hì Hì Mình mới khai trương chạy chương trình cho anh em đông vui,với bạn trên nói cũng đúng một phần vì mình lắp dàn 30 máy giá cũng không cao thêm nữa thuê lại nhà của chị gái cũng không chát lắm.Còn phần mấy anh công an hử tới 3 4 lần tớ chưa lòi ra xu nào cũng có làm gì được tớ.Chừng nào kéo được doàn kiểm tra liên ngành thì tớ tiếp,không thì cũng chỉ hỏi hộ khẩu hỏi có chơi đêm ko có phòng cháy chưa chứ làm gì được nhau,làm gì chứ nó vừa tới có 1 lần đã lòi tiền ra thì nó tới dài dài nhé

pandaops

Thành viên
Hì Hì Mình mới khai trương chạy chương trình cho anh em đông vui,với bạn trên nói cũng đúng một phần vì mình lắp dàn 30 máy giá cũng không cao thêm nữa thuê lại nhà của chị gái cũng không chát lắm.Còn phần mấy anh công an hử tới 3 4 lần tớ chưa lòi ra xu nào cũng có làm gì được tớ.Chừng nào kéo được doàn kiểm tra liên ngành thì tớ tiếp,không thì cũng chỉ hỏi hộ khẩu hỏi có chơi đêm ko có phòng cháy chưa chứ làm gì được nhau,làm gì chứ nó vừa tới có 1 lần đã lòi tiền ra thì nó tới dài dài nhé
đúng rồi làm net chính đáng chứ có phải phòng trọ đâu mà cứ lại là phải đưa tiền :D

robber

Thành viên
hại người hại mình. Có kéo dài dc ko hay là đi rửa tiền công khai đây. Lại chuẩn bị có người lên sang quán or thanh lý phòng net quận 12

nguyenphuthanh

Thành viên
Mình cũng quận 12 nhìn rồi lắc đầu, sau ko cho chơi miễn phí luôn cho tiện,km mãi chi tùm lum, ad nên xem lại cách km đi để mọi người có cháu mà húp.

kenny74can

Thành viên
Chắc anh ấy bạn anh AK . anh ấy sẻ đoàn tụ với anh AK trong thời gian ko xa
Lúc AK đang thi công, ngưỡng mộ quá dắt gấu lớn, gấu nhỏ ra Phan Thiết du lịch tiện thể ghé học hỏi. Hỏi thăm người quen mới hay rằng anh ta dựng bình phong để vay tiền thiên hạ. Chưa giáp năm đã "bùm" rồi.

1 kiểu kinh doanh kéo khách kém Thông minh, k có kiến thức kinh doanh. Cạnh tranh nhau thứ nhất về Chất lượng và thái độ phục vụ. Chứ làm như bác cháo cũng k có mà ăn để số tiền đầu tư đó đi làm từ thiện hay du lịch tốt hơn bạn. ....

Top Bottom