Có gì mới?

Net minhký, phú thuận b , hồng ngự , đồng tháp

mkcomputer2014

Thành viên

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Ngon hơn tui nhiều, anh em nào nhìn tiệm tui là muốn bỏ nghề :D - Ít máy nhất VN

armytoan

Thành viên
cái màn hình nhìn lạ mắt nhỉ ! chỗ bác gần gũi thiên nhiên thật :)

skynetgovap

Thành viên
Chơi nguyên cây đu đủ đặt băng rôn luôn quá độc

ducminhtcag123

Thành viên
quán này là cây nhà lá vườn mọi thứ đều ổn nhưng còn cái ghế, ôi cái ghế, chẳng nhẻ bác ko thêm nổi vài cái ghế coi được được sao, mua ghế nhựa cũng được, không thì lợp lại cái ghế cũ và sơn lại cho nó coi được.

dolphin257

Thành viên
quán này là cây nhà lá vườn mọi thứ đều ổn nhưng còn cái ghế, ôi cái ghế, chẳng nhẻ bác ko thêm nổi vài cái ghế coi được được sao, mua ghế nhựa cũng được, không thì lợp lại cái ghế cũ và sơn lại cho nó coi được.
kinh doanh sao cho hiệu quả thôi, sao bạn không up phòng lên mà cứ phán như phòng của mình thế
nhìn các comment khó chịu vl

netviet

Thành viên
phòng này mà ae dè bỉu thế này mình mà up phòng mình chắc đủ gạch đá xây lăng mộ luôn

ducminhtcag123

Thành viên
kinh doanh sao cho hiệu quả thôi, sao bạn không up phòng lên mà cứ phán như phòng của mình thế
nhìn các comment khó chịu vl
oái ăm, sao bác khó chịu thế, tớ thấy cái nào nhìn ko dc là tớ góp ý, tớ có ý tốt, sao bác khó chịu vậy. cái này cũng chẳng liên quan gì đến bác, tớ chỉ góp chút ý kiến thôi chứ có gì đâu mà bác khó chịu vậy. Ai up lên thì tớ đóng góp ý kiến thôi, bác ko đồng tình với tớ thì thôi, chứ tự dưng bác khó chịu với tớ

Top Bottom