Có gì mới?

Thông báo NET e mới bị 2 chú Quản Lý Thị Trường kiểm tra

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguyễn đăng thân

Thành viên
tình hình là e vừa bị 2 chú kiểm tra giấy tờ (mình thì đầy đủ giấy), mà nghe nói kiểm tra lịch sử hoạt động quán nữa (quán e thì 24/24), nghe thế xong là e vào tắt ngay màn hình, dùng máy khác teamview xóa lịch sử ngay, nhưng mà mình ngĩ mấy chú này chủ yếu là đi xin ít đồng, họ có ý muốn xin tiền nữa chứ cũng chẳng muốn kiểm tra gì. thôi e nhét nhẹ vô cặp cái phong bì 3xj nhẹ. (mình sợ k cho thì bữa khác lại tới làm khó dễ, thà làm vậy bữa sau khỏi tới - mình cũng có hỏi thẳng luôn là 1 năm mấy chú đi bao nhiêu lần, chú nói chỉ 1,2 lần thôi). ra về 2 chú còn bắt tay cười niềm nở nữa! 2`

Chỉnh sửa cuối:

ngdcnam

Năng động

thanhhung_1986

Thành viên
tình hình là e vừa bị 2 chú kiểm tra giấy tờ (mình thì đầy đủ giấy), mà nghe nói kiểm tra lịch sử hoạt động quán nữa (quán e thì 24/24), nghe thế xong là e vào tắt ngay màn hình, dùng máy khác teamview xóa lịch sử ngay, nhưng mà mình ngĩ mấy chú này chủ yếu là đi xin ít đồng, họ có ý muốn xin tiền nữa chứ cũng chẳng muốn kiểm tra gì. thôi e nhét nhẹ vô cặp cái phong bì 3xj nhẹ. (mình sợ k cho thì bữa khác lại tới làm khó dễ, thà làm vậy bữa sau khỏi tới - mình cũng có hỏi thẳng luôn là 1 năm mấy chú đi bao nhiêu lần, chú nói chỉ 1,2 lần thôi). ra về 2 chú còn bắt tay cười niềm nở nữa! 2`
Vãi bác Luật nào cho 2 người đi kiểm tra phòng nét bác . Bác làm phòng nét bao nhiêu năm rùi mà còn .... thế . Nhớ lần sau rút kinh nghiệm đi nhen

hoiquannet

Năng động
Coi chừng giả danh đi kiếm tiền tết đấy.

bunatino

Thành viên
có 2 cơ quan chức năng được ktra tiệm internet, là Sở VH thông tin truyền thông, vs CA xã, phường. còn lại cho ze hết, hôm bữa có 2 ông vào kiểm tra hóa đơn thuế, bảo là thuế này thiếu này thiếu nọ.. rồi sang năm phải đóng thuế cao hơn và xin luôn 5xị, Em nói thẳng em ko đưa vì ko biết là thanh tra thuế thật hay giả, và nói luôn là mình có hóa đơn thuế 2015 rồi éo sợ thằng nào, và mới 2 bác đi chỗ khác cho em kiếm cơm.. thấy em cứng quá, 2 ông quay đầu đi thẳng.. đến bgio cũng chưa biết là Thanh tra thật hay giả :D Sống và làm việc theo Pháp luật, em éo có sợ thằng nào hết, mở NET 8năm nay CA phường chưa ăn được 1 xu..

nguyễn đăng thân

Thành viên
Vãi bác Luật nào cho 2 người đi kiểm tra phòng nét bác . Bác làm phòng nét bao nhiêu năm rùi mà còn .... thế . Nhớ lần sau rút kinh nghiệm đi nhen
làm được nửa năm! lần đầu bị QLTT hỏi, mình đọc trong văn bản nào là đoàn liên ngành thì cũng có mặt QLTT đi theo mà, nên mình ngĩ nó cũng có thẩm quyền chứ!???

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Hạn chế đăng mấy dòng này lên - Đỡ không nổi - Xin lỗi chủ top dù biết 1 sự thật đau lòng: ĐÚNG

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom