Có gì mới?

Hỏi Nên mua dàn net thanh lý về quê mở ko

Triều Dương

Thành viên
Quê e ở hà nam. Nói chung quê e thì cấu hình mấy quán nét toàn cùi. E thấy trên hà nội thánh lý nhiều quán nét cấu hình khủng. Theo các bác e có nên mua dàn thanh lý về mở ko? Hay là nên mua mới. Rất cảm ơn các bác

doanitvn

Thành viên
Quê e ở hà nam. Nói chung quê e thì cấu hình mấy quán nét toàn cùi. E thấy trên hà nội thánh lý nhiều quán nét cấu hình khủng. Theo các bác e có nên mua dàn thanh lý về mở ko? Hay là nên mua mới. Rất cảm ơn các bác
- Câu nầy khó trả lời ở chỗ ko biết là phòng thanh lý cấu hình ra sao chiến game thế nào. Nếu xác định ngọt game và máy chưa hết đát thì hốt về là tiết kiệm nhất

Thanh Sang

Thành viên
có phải k zạ! thanh lý 25 máy cấu hình này mà có 105tr á? coi chừng lừa gạt hehe

loilamcuachua

Năng động
dàn này nếu đúng chất lượng chính hãng thì ok , cái card màn hình không có tên hãng kìa , cẩn thận đồ nhái kém chất lượng

quaduy

Thành viên
25 máy cấu hình cao vậy mà có 105 tr mà BH 3x tháng , quá ngon còn gì nữa .

doanthanh1410

Năng động
cẩn thận anh hành bạn nhé..bên đó bạn k làm việc được đâu,,
hà nội qua mình càe tâm sự...

------------------------------------------------------------------------------------
Máy Tính Minh Bách - Đơn vị tư vấn , lắp đặt , thi công , thiết kế hệ thống phòng game từ TP.Hà Nội xuyên suốt tới giải đất miền Trung - Nghệ An - Hà Tĩnh.
► Văn phòng giao dịch - : Số 03 - :)).
► Website : :))/
► Hotline tư vấn hỗ trợ khách hàng 24/7 :
01674.532.156
0906.235.39

Top Bottom