Có gì mới?

Hỏi Muốn mở phòng NET 20 -30 máy vốn 200tr

mr_baiken

Thành viên
Mình thấy giờ làm net ngon là làm to to bài bản đàng hoàng, doanh thu trên 30tr/ tháng chưa kể dịch vụ rồi thuê người coi, mình làm việc khác, chứ tự làm tự coi thì nghỉ đi

mai huy

Năng động
vào cũng dc, nhưng tối thiểu 32-40 máy mới có ăn bạn ơi, 20 máy biết chừng nào mới dư

dungnamdinh92

Thành viên
nghề gì nó cũng có cái khổ của nó, em cũng mở quán ở 1 thị trấn nhỏ miền quê, thu nhập tàm tàm nhưng mà nhục lắm. Cả thị trấn nó ghét bảo làm con họ hư hỏng đi đâu nó cũng nhìn nhìn mình, chán lắm các bác ak. Đấy là chưa kể bố đi tìm con, vợ đi tìm chồng chủi nhau chí chóe ngoài cửa, anh em hàng xóm lại ra nhìn chỉ chỉ. Còn về công an với văn hóa nó rình lúc nào đông vào kiểm tra lại mất mấy trăm. Tiền khách nợ xuốt ngày đi đòi, khổ lắm các bác ạ

honghai05dtm2

Cục trưởng cục phân cục

TinhHoang

Thành viên
E s
Tùy nhu cầu mà bác lên Vga rời hoặc không nhé ,nếu vga rời có thể gắn 4g ram cũng được cho giảm giá bớt lại ==> giờ thì nên lấy luôn g4600
Trước khi quyết định làm nên đọc bài này :
Chia sẻ - Tâm sự nghề nét. Các bác muốn mở nét tham khảo thêm tí.

P/s:Chúc bác sớm tu luyện thành chánh quả ! {19}
E sợ k card chơi lol với ff nó giật k bác @@

Địa điểm
Bình dương
Chế chưa tính màn @@.
Giờ mà xài màn 21 22 inch không nhắng nổi .
24 inch cũng phải 2tr .
nhân lên cũng phải thêm 40 nữa.
Đấy là chưa tính card vào .
Xài cũ thì hên xui .
Vài chục nữa.
Cũng xấp xỉ hàng mới r @@ .
E thấy cấu hình này cũng hơi cao nếu tính về chiều sâu.

mrbin05103

Thành viên
Bác thử đi làm thuê cho 1 tiệm nét nào đó rồi trải nghiệm cảm giác trước khi mở có lẻ cũng không thừa!Mấy anh em nói trên đều đúng hết,làm nét có ăn hay không tùy vùng tùy thiên thời-địa lợi -nhân hòa nhưng chắc chắn bác phải làm ngày trên 12h/7 ngày/ 365 ngày.Không thảnh thơi vi vu với bạn bè và chở vợ con đi chơi cuối tuần đâu nhé....vì tiền bỏ vào không nhỏ nên phải suy nghĩ thật kỹ trước khi lao vào,mà nói chứ ai lên hỏi anh em khuyên cỡ nào cũng nhào vô à!Chúc bác may mắn

Top Bottom