Có gì mới?

Hỏi Muốn lên Icafe9

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Sao bác cứ bảo dùng bản nào cũng được. Thế bác cũng thừa biết dùng chính hãng là phải mất phí rồi còn gì.
Tớ bảo cậu bản nào cũng được là cậu tự chọn. Còn trên đó nói rõ đừng ép lên VIP. Nói thật. Cái IDC của VNG biếu tiền tớ cũng kg dám kết nối.
..........
Mà thôi - The end!

Mark Lee

Thành viên
Em còn nhỏ nhưng em cũng đã biết con người lắt léo đủ đường :D

Vậy 20 máy không được cài hả anh :)
Tớ bảo cậu bản nào cũng được là cậu tự chọn. Còn trên đó nói rõ đừng ép lên VIP. Nói thật. Cái IDC của VNG biếu tiền tớ cũng kg dám kết nối.
..........
Mà thôi - The end!
Thế bác chưa biết cái IDC ở I9 rồi. Nó khác với I8 nhé

laichongbo

Thành viên
4.900D / 1 năm có 1tr470 . tính ra trả bao nhiêu hết bác ơi . Tiếc kiệm làm gì để sau lỗi làm hú ai giờ . khuyên bác bỏ ít đó ra có người ôm cài luôn cho tiện .

kynguyen

Năng động
4.900D / 1 năm có 1tr470 . tính ra trả bao nhiêu hết bác ơi . Tiếc kiệm làm gì để sau lỗi làm hú ai giờ . khuyên bác bỏ ít đó ra có người ôm cài luôn cho tiện .
đây muốn trả ph1i cho khỏe mà nó con2ko thèm lấy nè . mà khỏe nhất là tự làm mệt thời gian đầu nhưng có lỗi tự xử ngay được chứ chờ mấy ktv chắc dài cổ ,

bacninh4

Năng động
quay lại chủ đề của chủ top thì như chủ top nói là vẫn gà mờ nên bảo csm bôt 2.15 lag . Thực ra nó tốt chỉ có điều người làm image ko hợp với cấu hình của chủ top nên vậy thôi .Chứ thực ra đến lúc này thì pm bootrom nào cũng tốt cả , ổn định cả với win 7 hoặc xp

chanzi

Thành viên
Có kỹ thuật hỗ trợ tốt thì lên Icafe9, cái nầy mới quá số kỹ thuật nắm bắt về nó còn ít, không thì cứ xài csmboot , còn muốn xài gcafe nên xài bản cũ I8, bởi bản này lâu rồi cũng xài ok. ae biết nhiều về nó có phát sinh lỗi có nhiều người tư vắn được

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom