Có gì mới?

Chia sẻ Một thằng khách cũ đến quán rũ những thằng khác qua quán khác chơi...?

zzvenuszz

Thành viên
Quán em nó bỏ đi thì nó thiệt thôi. Quá nhiều game offline :)

gamer01

Thành viên
-Hiện tại mình gặp 1 trường hợp khá đau đầu muốn các bạn chia sẽ cách giải quyết.
-Tình hình là quán mình có 1 nhóm trong đó có 1 thằng không chơi nữa qua quán khác coi quán cho quán đó. Nó cử 1 thằng trong nhóm qua quán mình rũ những khách ruột của mình qua quán kia chơi. nó nói nó bao với lại qua đó nó giảm cho 50%. Nó qua hẳn quán rũ trước mặt mình mới tức. Vậy theo các bạn thì mình phải làm sao trong trường hợp này? Chắc ko cho nó qua quán mình luôn quá, kiểu nước sông không đụng nước giếng vậy? tuy cạnh tranh nhưng bên mình rất sằng phẳng. ko chơi chiêu trò như thằng đó....:(
nói thật chổ tui cũng bị 2 lần như bác , 1 lần không có em mà nghe vợ nói lại , lần sau nó rủ trước mặt mình bị mình nói cho 1 tăng luôn , anh có làm gì đến em không có chơi hay không tuỳ em sao còn rủ rê khách của anh đi, mà ở đây anh có đối sử tệ gì đâu? bệnh anh cho 1 vài viên thuốc cảm anh có cho em , em đừng kiểu ăn cháo đá bát kiểu đó, không chới cút chổ khác, nó làm thinh đứng nhay nhay " em nói to thằng nào đánh thằng này 1 trận tao cho 1 triệu " mặt nó biếng sắt đỏ bừng trong vòng 1 nốt nhạc biếng liềng vì nó còn nghe tiếng xì xào 1 tr lận đó , thế là ngày mai nó qua xin lỗi cho em mở hội viên chơi ... he he có hổ báo không ?

Mr.Bin

Thành viên
cái quan trọng là dịch vụ bác ạ, phòng máy good các chế độ khuyến mãi kèm theo thì nó đi đâu thì nó cũng sẽ quay về thôi.
chỗ quán em có nhiều thằng em chửi nó từ a->z chỉ còn chưa tát tai nó ấy vậy mà nó mất tích luôn nhưng 1 thời gian sau nó lại về chơi bình thường :v
dù nó có gọi qua quán abc nào đi nữa nhưng chỗ đó máy móc, dịch vụ không tốt thì cũng chán à.
chúc phòng máy của bác kinh doanh thành công.

thanhnghia2o14

Thành viên
nếu bạn kinh doanh sòng phẳng thì lăn tăn gì chuyện đó, mỗi người có 1 phương pháp kinh doanh, khách thích chơi đâu thì tùy họ, thằng này đi thì có thằng khác vào lo gì

Nét_Củ_Chuối

Thành viên mới
Địa điểm
Một nơi nào đó đông người để mở tiệm Nét
-Hiện tại mình gặp 1 trường hợp khá đau đầu muốn các bạn chia sẽ cách giải quyết.
-Tình hình là quán mình có 1 nhóm trong đó có 1 thằng không chơi nữa qua quán khác coi quán cho quán đó. Nó cử 1 thằng trong nhóm qua quán mình rũ những khách ruột của mình qua quán kia chơi. nó nói nó bao với lại qua đó nó giảm cho 50%. Nó qua hẳn quán rũ trước mặt mình mới tức. Vậy theo các bạn thì mình phải làm sao trong trường hợp này? Chắc ko cho nó qua quán mình luôn quá, kiểu nước sông không đụng nước giếng vậy? tuy cạnh tranh nhưng bên mình rất sằng phẳng. ko chơi chiêu trò như thằng đó....:(
Bình thường thôi bạn! Mình hãy tự nâng cấp máy, phòng máy thoáng mát, cách phục vụ, khuyến mại thì khách nó ở lại! Ở đời hơn thua nhau cái đầu, không nên hơn thua nhau bằng nắm đấm :D

boyzonebp

Thành viên
kệ tui nó muốn chơi đâu thi chơi. không bận tâm. không có mợ thì chợ vẫn đông.

theo mình thì nên tuyển nó vào làm trả lương cao hơn quán kia là được.nó có thể kéo khách cũ của bạn về và kéo thêm khách mởi ỏ quán đó.ok sau đó đuổi nó hoặc giữ nó lại là tuy bạn.

hoangkk

Thành viên
không có mợ thì chợ vẫn đông nhưng mợ đi lấy chồng đừng có rủ bạn đi theo là được :p:D

nguyễn việt

Thành viên
Hôm qua nó qua rũ mà 2 thằng kia nó ko chịu đi nên nó ngồi chơi. vừa chơi vừa la ó khiến thằng kế bên bực bội rồi lấy dép chọi nó. mình thấy nhưng im luôn cho nó ăn đập. thấy vậy cũng nhẹ lòng. vậy là từ hôm qua đến nay ko thấy nó qua nữa :)
ở đâu mà chẳng có những thành phần như vậy ,rẻ rách rẻ rách

Top Bottom