Có gì mới?

Chia sẻ Mong Admin Toản giúp AE game Đột Kích

nguyen huu cuong

Năng động
Dạo này game Đột kích khi vô game rồi thoát ra là không vô được nữa chỉ có cách khởi động lại máy mới được rất bất tiện cho khách ạ. Mong admin Toản hay anh em có laucher game Đột kích chia sẽ cho AE với ạ. Cảm ơn AE nhiều ạ.

iluainu

Thành viên
Dạo này game Đột kích khi vô game rồi thoát ra là không vô được nữa chỉ có cách khởi động lại máy mới được rất bất tiện cho khách ạ. Mong admin Toản hay anh em có laucher game Đột kích chia sẽ cho AE với ạ. Cảm ơn AE nhiều ạ.
Làm gì có chuyện đó....mình chưa bao giờ nghe khách nói chuyện này và cũng mới test hoàn toàn bình thường vào ra - ra vào.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
đúng r bác. chuẩn luôn. phải vào tanks manager dis game đi mới vô tiếp lại được bác. e toàn hướng dẫn khách kiểu đó. giờ bác làm 1 cái file .bat. kill app CF trước khi vào Game là được

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Làm gì có chuyện đó....mình chưa bao giờ nghe khách nói chuyện này và cũng mới test hoàn toàn bình thường vào ra - ra vào.
có đó bác. nhà e bị tương tự nè. mở tanks magager lên game vẫn chạy ẩn. vì thế khách muốn vào game lại thì ko được. phải tắt end game đi mới vào được tiếp

nhorung

Điều hành chính
có bác ơi...lúc thoat game thì nó vẫn chạy ẩn...chạy nữa là không vô được.
Bác thử tìm file "patcher_cf2.exe"trong source CF tạo shortcut đưa ra ngoài desktop rồi chạy CF bằng shortcut vừa tạo đó,bảo đảm lúcnào cũng chạy được CF mà không đụng tới "Task Manager"

nguyen huu cuong

Năng động
Bác thử tìm file "patcher_cf2.exe"trong source CF tạo shortcut đưa ra ngoài desktop rồi chạy CF bằng shortcut vừa tạo đó,bảo đảm lúcnào cũng chạy được CF mà không đụng tới "Task Manager"
ok bác để em thử chạy bằng file bác nói rồi thoát ra xem nó còn chạy ngầm không ạ. cảm ơn bác nha.

nguyen huu cuong

Năng động
ok bác để em thử chạy bằng file bác nói rồi thoát ra xem nó còn chạy ngầm không ạ. cảm ơn bác nha.
mà phòng nét mình đang chạy bằng file như bác nói mà...xưa giờ vẫn chạy bằng file đó...chỉ là dạo gần đây mới bị thôi...thoát game vẫn có file đột kích chạy ngầm...chắc dạo này nó update gì vô game á bác...

Attachments

150,9 KB · Đã xem: 0

nguyen huu cuong

Năng động
mà phòng nét mình đang chạy bằng file như bác nói mà...xưa giờ vẫn chạy bằng file đó...chỉ là dạo gần đây mới bị thôi...thoát game vẫn có file đột kích chạy ngầm...chắc dạo này nó update gì vô game á bác...
mình đang xài menu game của admin Toản ...chỉ khách bấm ctrl alt K đóng ứng dụng vẫn bị lỗi không thể vô game lần nữa...chỉ có khởi động lại mới vô được.

Trần Viết Nam

Điều hành chính
Địa điểm
Đồng Nai, Việt Nam
Thử cách mình nói chưa? Tạo 1 file bat kill game cf chạy ngầm trước khi vào game là xong.
dùng autoit hoặc thêm file bat ý vào laucher là được.
Còn đâu bác ko biết làm thì có thể nhờ ae hướng dẫn cho :D

nguyen huu cuong

Năng động
Thử cách mình nói chưa? Tạo 1 file bat kill game cf chạy ngầm trước khi vào game là xong.
để mình làm thử xem sao... ý mình là mình muốn khi thoát game đột kích thì nó tắt luôn cái đột kích chạy ngầm luôn tại vì khi nó chạy ngầm khách chơi gta5 online qua FIVEM bị xung đột hay bị văng game lắm

nhorung

Điều hành chính
mình đang xài menu game của admin Toản ...chỉ khách bấm ctrl alt K đóng ứng dụng vẫn bị lỗi không thể vô game lần nữa...chỉ có khởi động lại mới vô được.
Giờ bác thử lại như sau:vào game CF xong thoát ra.Chờ cho ra hẳn màn hình Windows,bác vào lại CF trực tiếp từ file "patcher_cf2.exe" đó không qua menugame lite của bác Toản xem có vào được không ? Sau đó tính tiếp

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Đuối quá ngủ chiều giờ mới thức,để tí em quăng cho cái laucher,nếu vẫn không được thì do image hoặc source game của mấy bác ,cf giờ nó có chạy thêm services nữa.

iluainu

Thành viên
ah ah...sr mọi người...mới xem kỹ lại thì mình chạy qua tool laucher nên không bị.

tomthui

Thành viên
tôi cũng bị như dậy mà chưa biết khắc phục! huhuhu

nguyen huu cuong

Năng động
bác share mình cái file kill game cf chạy ngầm được không ạ. cảm ơn bác nhiều. Đợi bác Toản share laucher mà lâu quá chắc bác ấy nhiều việc á.

Top Bottom