Có gì mới?

Hỏi Mình xin hỏi về laucher Valorant của bác Toản mình đang dùng

Nguyễn Lực

Thành viên
Mình đang dùng Laucher valorant của bác Toản nhưng từ hôm qua đến bây h nó cứ báo update và không vào được game, download lại cũng check 45% là văng ra, xin các b cách fix lỗi ạ

Attachments

• vlr 1.jpg
    vlr 1.jpg
    7 KB · Đã xem: 0
    8,7 KB · Đã xem: 0
Địa điểm
Bình dương
Hôm 11/03 riot update vanguard. Vào ổ C trên server copy Vanguard sang thư mục Anti cheat trong source game là ok. Nếu đè mà bị báo lỗi thì stop service vgc

fascio1

Thành viên
bác không chạy bằng file Laucher valorant của bác Toản nữa mà chạy bằng riot client, trước đó cần vào thư mục Riot Vanguard bật vgtray lên rồi gỡ cài đặt xong chạy bằng riot client rồi sửa đường dẫn game. Chạy bằng file Laucher valorant của bác Toản nó bị tắt Riot Vanguard , trên máy trạm cũng mở băng làm như trên đây là cách e khắc phục

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Giờ mới thấy bài viết,trong bài share launcher em có viết rõ là nếu update trên server chỉ chạy file RiotClientServices.exe trong thư mục riot client,trên server đừng chạy mấy file launcher nó lỗi đó.

fascio1

Thành viên

rongbecon

Thành viên

Trần Quốc Toản

Administrator
Thành viên BQT
Bác ơi , em xoá vanguard cũ , giờ cài lại cái khác mà server không nhận , bác chỉ em cách khắc phục với
Bác xem lại bài viết launcher,phần cài đặt trên server rồi làm theo là được

dangtiensy1990

Thành viên
Cái file Vanguard Anti Cheat kia đúng ảo diệu, nó giúp e giải tỏa căng thẳng mấy ngày qua mà e hết xóa rồi lại cài. Mootk lần nữa cảm ơn các bác

Dương Hiền

Thành viên
Em bị lỗi Van -81 Valorant hôm nay 18/05. Có các bác, các anh nào bị không ạ. Em up game bằng tay, xin nhờ các anh có kinh nghiệm giúp em với ạ! em cảm ơn nhiều!!!! em dùng bản của bác Toản, trước có bạn share link Vanguard mình copy vào server là được liền ạ

Top Bottom