Có gì mới?

Hỏi Máy chơi cả liên minh và fifa bị lag

thái quốc việt

Thành viên
Mấy bác tham khảo em chơi cấu hình máy nhà em như thế nào được ko.
main H81 giga ds2
Chip: G 3250 3.2
Ram 4g.
VGA: giga GT 730
Hiện em đang dùng CSM. Trước xài Gcafe chơi fifa vs liên minh cùng một lúc mượt. Đợt này mở 2 cái lên rung lag dữ lắm. Ko biết có phải do cấu hình yếu hay lại phần mềm ạ

neski

zero.theworkpc.com
Core i3 6100, gtx 750 ti treo cả 2 mở max cấu hình giờ còn lag nói gì g3250 của bác. Tầm tháng trc mở max setting ok giờ phải cho xuống trung bình nếu muốn dùng cả 2. Khách nó chỉ mở thêm trình duyệt vào cùng lúc youtube + fb là biết liền ah :((

zbiffz

Năng động
do lol càng ngày càng nặng thì phải :(
em g3450 onb . đi dual ram 4gbx2. low fps cách đây tầm tháng > 120
nay 6x 7x :v

anhvu

Năng động
e đây cũng 6100 gtx 750ti đây dạo này liên minh nó lag kinh khủng ấy

heoxi

Thành viên
asus h81 . i3 4150 .ram 4g. card gt740 .lcd 24in. fifa + CF+ facebook youtube full setting chạy phà phà.để test thử fifa lol xem sao.mình nghĩ là chạy ok thôi.

binh887887

Thành viên
main H81 giga ds2
Ram 4g.
Hiện em đang dùng CSM. Trước xài Gcafe chơi fifa vs liên minh cùng một lúc mượt. Đợt này mở 2 cái lên rung lag dữ lắm. Ko biết có phải do cấu hình yếu hay lại phần mềm ạ
phòng của mình cấu hình y trang như bạn cheo fifa chơi LOL kèm theo yootubi
main H81 giga ds2
Ram 4g.
mình cũng xài cấu hình y trang như bạn mà cheo fifa chơi LOl +facebook youtube thoải mái đâu có thấy lag gì đâu bạn kiểm tra lại đường mạng xem sao , từ ngày cáp quang bị đứt liên tục mạng ko được ổn định cho lắm, nhưng khu vưc mình mạng vẫn ok lắm,các phòng khác kêu quá trời quá đất mà phòng mình vẫn bình thường ,mình dùng mạng VNPT 990K / tháng thôi, mình nghĩ chưa trắc đã phải do cấu hình máy đâu bạn ạ

anhvu

Năng động
theo e nghĩ cũng chưa chắc do cấu hình có khi mạng hay là cái sever nữa ! mấy hôm nay toàn mang tiếng cấu hình ngon mà sao lag vậy

binh887887

Thành viên
theo e nghĩ cũng chưa chắc do cấu hình có khi mạng hay là cái sever nữa ! mấy hôm nay toàn mang tiếng cấu hình ngon mà sao lag vậy
mạng của mình nè không thấy khách nào kêu ca gì cả mình có hỏi khách đều bảo chạy mượt mà
phòng mình vẫn ok mà,11111.PNG thấy ae trên diễn đàn kêu ca qua mà phòng mình thấy vẫn ok,hỏi khách khách bảo chạy mượt LOL và fifa

do tue nhi

Thành viên
Địa điểm
thai nguyen
nhà minh mang goi 60m cua vt mà game thủ keu như cha chết . mà chang biết do dau cu vao mạng doawload la ping lên vùn vụt choi lag ko di noi luon chàn

Địa điểm
Bình dương
@netco1 trong này có rất nhiều hành để bác bán :D

binh887887

Thành viên
nhà minh mang goi 60m cua vt mà game thủ keu như cha chết . mà chang biết do dau cu vao mạng doawload la ping lên vùn vụt choi lag ko di noi luon chàn
modum theo mình nghĩ cũng tương đối quan trọng . núc trước dùng loại thường do nhà mạng cung cấp cũng bị lag lắm, nhưng từ ngày thay cái modum khác thấy ok lắm khách ko kêu ca gì cả kể cả thời điểm cáp quang bị đứt

Địa điểm
Bình dương
modum theo mình nghĩ cũng tương đối quan trọng . núc trước dùng loại thường do nhà mạng cung cấp cũng bị lag lắm, nhưng từ ngày thay cái modum khác thấy ok lắm khách ko kêu ca gì cả kể cả thời điểm cáp quang bị đứt
Hôm nay cáp đã được sửa. Các bác đã thấy mạng mạnh hơn chưa :)

netco1

Hà thanh thương. Số Điện Thoại :09.31.31.82.83
Địa điểm
Đồng nai
nhà minh mang goi 60m cua vt mà game thủ keu như cha chết . mà chang biết do dau cu vao mạng doawload la ping lên vùn vụt choi lag ko di noi luon chàn[/QU
moderm cùi bắp yếu quá nên chịu tải kzOTE]

cần thay 1 moderm xịn hớn. hoặc làm pcmoderm sẽ giải quyết được vấn đề

Top Bottom