Có gì mới?

Hỏi lưu thiết lập cấu hình PUBG theo ý muốn

thanhhaiek

Năng động
ủa, mà bữa trước bạn hỏi bị mất game mà :)). giờ ý hỏi là chạy vào nó bắt cài đặt pubg hả :)

thanhhaiek

Năng động
rảnh thì kéo ái launcher mới nhé. chỉ lưu ý ko được super cài steam thôi.

hoangtaurus

Thành viên
Địa điểm
134 Vườn Lài, P.An Phú Đông, Q.12, Tp.HCM
Dạ. Đúng là lúc đầu bật super để cài steam rồi cài đặt sẳn cấu hình pubg các kiểu. Nhưng giờ em đã chơi vài trăm tiếng nên có thêm vài tùy chỉnh trong setting để tối ưu thêm chút nữa nên mới rất cần cái Launcher của anh đó ạ. mà em vào services thì lại không thấy Steam Client Service. Trong Programs and Features cũng không có steam luôn nên không biết làm thế nào tiếp :(
.

thanhhaiek

Năng động
Dạ. Đúng là lúc đầu bật super để cài steam rồi cài đặt sẳn cấu hình pubg các kiểu. Nhưng giờ em đã chơi vài trăm tiếng nên có thêm vài tùy chỉnh trong setting để tối ưu thêm chút nữa nên mới rất cần cái Launcher của anh đó ạ. mà em vào services thì lại không thấy Steam Client Service. Trong Programs and Features cũng không có steam luôn nên không biết làm thế nào tiếp :(
.
nếu bạn super cài steam mà ko có cái sv kia thì lạ đấy kkk. bạn vô fb mình kéo lại cái mới đi. còn setting bạn cài sẵn vô ích. vì toàn bộ setting cũ mình sẽ xóa trc khi ghi setting mình lưu vào.

thanhhaiek

Năng động
Không có thì tốt, bạn cứ vào kéo cái launcher mới về thử. Nhớ chạy run as admin. và kiểm tra cái account win đang dùng có thuộc nhóm admin ko?

Top Bottom