Có gì mới?

"Lùm xùm” xung quanh phòng máy Gcafe của Vietnam Esports

netgameingcentral

Thành viên
chính xác là vậy, những phòng cũng đồng thời dung nxd thì ko nghe ai nói vụ cấm khởi động lmht và fifa còn tất cả các phòng máy dùng csmboot thì nhận được thông báo ko cho khởi động lmht. gacfe muốn đấu với csm chứ gì, gacfe có 2 games chủ đạo còn vng nhiều vô số ........?????
Bọn csm là bọn hút máu game thủ gê tởm.ra mấy cái game vô bỏ.tàu hóa.chả có tính sáng tạo j.

baokhanh225

Thành viên
Bọn csm là bọn hút máu game thủ gê tởm.ra mấy cái game vô bỏ.tàu hóa.chả có tính sáng tạo j.
Vâng. bọn Gcafe có được mấy game từ nước ngoài về, chả có tý óc nào chứ đừng nói là ko có sáng tạo. phòng máy ko CIG cũng cho là hack, bọn gcafe đúng là là bọn có óc .... trong lmht thường nói.
Mà cái tên đã nói lên tất cả: netgameingcentral

pandaops

Thành viên
vâng bác nói chí phải ... rất ư là XÀM ! :D
nếu bác ko có tiền nạp thì để người ta nạp, có nạp mới có bán thẻ chứ ko nạp lấy thẻ về treo cho đẹp ah, anti vớ vẩn ?

Chỉnh sửa cuối:

vantrung3718

Thành viên
em đang tính chuyển qua csm mà nghe như thế cũng chưa đã chuyển.xài bên gcafe tốn tiền mà chạy như c**t ấy.đánh lmht thì lag như gì.gọi lên tổng đài thì chẳng thấy ma nào xuống cài đặt lại,mấy bác xài csm có jk cho em ý kiến với,chứ xài gcafe vừa tốn tiền mà lại mất khách nữa.

hoiquannet

Năng động
mai mốt gcafe cấm game của vinagame và cms cấm game của gcafe anh em chủ phòng nét chuẩn bị chết đói kkkk

Top Bottom