Có gì mới?

Lỗi "Trò chơi đã bị lỗi Liên Minh Huyền Thoại"

Anhthangtshn12

Thành viên
Em đang dùng Gcafe crack diskless: 2.2. Image win 7-64 bit
Hiện tại quán nhà em có hiện tượng máy bị lỗi liên minh "Trò chơi đã bị lỗi". Trong khi mấy ngày trước vẫn chạy bình thường, liên minh cũng ko nâng cấp phiên bản và có điều lạ là có những máy không bao giờ bị lỗi, lại có những máy bị lỗi liên tục như thế. Em đã thử xóa game trên server rồi download từ trang chủ của Liên Minh nhưng vẫn bị lỗi.
Dây mạng vẫn bình thường không có hiện tượng bị mất mạng.
Em nghĩ có thể là do Switch vì con switch của em đã cắm full 24 cổng nhưng 1 máy chơi cũng bị lỗi như vậy mà cả phòng chơi cũng bị lỗi như vậy.
Bác nào có cao kiến giúp em xử lí vụ này với974521735_1311213312_574_574.jpg

phpm1234

Thành viên
Thôi đóng cửa nghỉ cho bà con nhẹ gánh đi anh :D

quynhtran179

Thành viên
cái aac game có chơi chổ khác không , nghi ngờ , kiểu này giống như aac thèn nào chơi rồi vậy

Anhthangtshn12

Thành viên
Không bác à, nhiều máy bị như thế. Em thử đổi Image cho nó chơi từ chiều không thấy gì rồi để ngày mai xem nó thế nào. Quái lạ Image dùng mãi chẳng sao tự nhiên mấy hôm nay lại bị như thế, có máy thì liên tục có máy thì không bao giờ bị. Nghi ngờ con Switch

thebestwish

Thành viên
Không bác à, nhiều máy bị như thế. Em thử đổi Image cho nó chơi từ chiều không thấy gì rồi để ngày mai xem nó thế nào. Quái lạ Image dùng mãi chẳng sao tự nhiên mấy hôm nay lại bị như thế, có máy thì liên tục có máy thì không bao giờ bị. Nghi ngờ con Switch

Bác vào filehost coi có cấm link tới trang garena không lúc trước mình cũng vậy vào đó thấy 2 cái link cấm xóa nó và save lại thôi .

Top Bottom