Có gì mới?

Lỗi treo máy trạm khó hiểu

mrtrien

Năng động
Chào các bác ! em xin các bác trợ giúp phòng máy em không biết lý do gì mà thi thoảng ngẫu nhiên 1 số máy cứ tự dưng đang đánh nhất là chơi lol đang chơi thì tự dưng khách báo đóng ứng dụng thì đóng khônng được hoặc lướt wêb cũng bị treo! xem thì bị treo buộc phải tắt nút nguồn! em đang dùng bản icafee9.0.5 . E tưởng win7 bị nhưng sang win 10 vẫn thấy hiện tưởng này( hiện tượng này xay ra rất ngẫu nhiên ) .

Địa điểm
Bình dương
Check sức khỏe ổ WB và Image

mrtrien

Năng động
chêck vẫn okie bác à! rất lạ nhiều lúc đầu tưởng do win 10 chạy ram4gb bị 1 nhưng ram8gb cũng thấy bị

mrtrien

Năng động
Bác nào biết chỉ dùm em khắc phục được không ạ! em đang nghi là do csm client ạ! nhiều khi khách đang đánh ok đăng xuất ra thì bị treo ngay

chungtran

Thành viên
Em cũng bị giống bác, máy trạm đang chơi bị đứng nhưng bị đứng 1 số máy nhất định,em xài icafe 9.1.5.0 và gcafe billing .Hiện tại em xóa máy trạm bi đứng trong client manage trên icafe thì không bị nữa.Em vẫn đang theo dõi xem sao có gì thông báo bác sau

nguyen quoc huy

Thành viên
Một do image 2 là do ssd cũ quá sức khoẻ yếu thay ssd mới 3 là đầu mạng kiểm tra 2 đầu tư switch đến máy trạm rút ra cấm lại hoặc bấm đầu mạng lại

mrtrien

Năng động
Em cũng bị giống bác, máy trạm đang chơi bị đứng nhưng bị đứng 1 số máy nhất định,em xài icafe 9.1.5.0 và gcafe billing .Hiện tại em xóa máy trạm bi đứng trong client manage trên icafe thì không bị nữa.Em vẫn đang theo dõi xem sao có gì thông báo bác sau
để em ththử xóa heét máy trạm xong tạo lại xem thế nào ! chứ ngày hhôm nay khachhs đánhh kok thhấy ị

kiểm tra dây mạng swirt bao lâu rồi, tản cpu bao nhiêu độ, ssd chưa wb vs img kiểm tra sức khoẻ bằng phần nềm báo tốt chưa chắc là nó tốt nhé, vẫn có trường hợp báo tốt những vẫn lỗi nó thay ssd khác là bt đã từng bị

mrtrien

Năng động
dây mạng với switch binhhf thường bác ạ! ổ cũng bt nhhé không rõ nó lỗi gì khỏ hhiểu lắm! cả ngày có máy kok bị

nguyen quoc huy

Thành viên
Khắc phục được chưa bạn ? Tình trạng này mình bị rồi. Có khi khach trẻ trâu đập bàn làm rung lỏng dây mạng. Nên nhắc nhở nếu không được đá đít nó ra ngoài

gfhn

Thành viên
Nếu Liên minh chơi xong trận mà bị treo thì bạn thử bật chức năng Tắt client khi trong trận trong phần Cấu hình lên thử xem nhé

Top Bottom