Có gì mới?

Hỏi lỗi màn hình mờ sau khi chơi game CF

heoxi

Thành viên
các bác xem giúp em lỗi gì.sau khi khách chơi game CF xong thi màn hình bị mờ,vào game gì or lướt web đều mờ hết,reset lại máy thì bt.chỉ bị mỗi game CF còn mấy game khác chơi xong ko sao.máy em H81,i3 4150,gt740,lcd 24in.thank các bác.

Chỉnh sửa cuối:

Minh Trí

Administrator
Địa điểm
Lý Hòa
Con {77} thánh, Thánh đưa cái hình cho anh em đoán bệnh mà đường dẫn link từ ổ C của máy thánh.

MinhDang

Thành viên
Đa số khách nào nó cũng thích chỉnh độ sáng. Trước e có mấy màn BenQ mình đã không biết bấm mà nó mò bấm lung tung, tới hồi nó nghỉ là phải mò muốn điên luôn. nó chỉnh trên máy thì đỡ. {14}{14}{14}{14}{14}

chỉ là bắng đột kích chỉnh độ sán lên 100% thôi mà. chỉ cần khởi động máy trạm lại là bình thường thôi. cần gì phải mở super ?.

neski

zero.theworkpc.com
chỉ là bắng đột kích chỉnh độ sán lên 100% thôi mà. chỉ cần khởi động máy trạm lại là bình thường thôi. cần gì phải mở super ?.
Ý em là: tại sao tụi nó lại tăng mạnh thế? Tối màn hình khó chơi đúng k ạ? Thế thì mình chỉnh sẵn cho các cháu nó sáng thêm tý vừa mắt thì nó khác để yên k chỉnh gì thêm thôi!

Ý em là: tại sao tụi nó lại tăng mạnh thế? Tối màn hình khó chơi đúng k ạ? Thế thì mình chỉnh sẵn cho các cháu nó sáng thêm tý vừa mắt thì nó khác để yên k chỉnh gì thêm thôi!
nó chỉnh sáng để chơi chế độ ghost đó bạn
còn 1 số thành phần bị đuôi mắt mù nên chỉnh sáng mới thấy bắng.
chứ như mình 50% là dể nhìn nhất.

neski

zero.theworkpc.com
nó chỉnh sáng để chơi chế độ ghost đó bạn
còn 1 số thành phần bị đuôi mắt mù nên chỉnh sáng mới thấy bắng.
chứ như mình 50% là dể nhìn nhất.
Chuẩn. Sợ nhất bọn chơi ghost thui! Lúc đấy đành reset máy biết làm như thế nào được :((

Top Bottom