Có gì mới?

Laucher game Fortnite dành cho các bootrom chạy windows server

Icafecrack

Thành viên
Địa điểm
TT. Hoà Thành, Hoà Thành, Tây Ninh, Việt Nam
Mình có cách này đơn giản hơn, chỉ cần mở SP mấy trạm 1 lần duy nhất, những lần sau chỉ cần quay tay trên máy chủ chứa games. Đang xài và rất ổn định. Mình rãnh buổi sáng, và tối sau 8h. bác nào cần chat riêng mình, mình team , nếu không ngại cho truy cập vào sv các bác :D
Note: chỉ hỗ trợ Window, nói không với Nxd, linux...!

dientu4000

Thành viên
Hiện tại cả gcafehb và csm đều đã có game này trên idc, các bác chịu khó tải của 2 idc này về cho đở cực chuyện update
Tải game này trong IDC của CSM, ở máy trạm vẫn bắt phải cài lại, bác có cách nào khắc phục chỉ mình với, cám ơn bác nhiều.
P/S: game này hay nhưng cứ update hoài, mỗi lần update phải quay tay phê quá bác ạ.

Van Thuong

Năng động
Dường như các bác đang làm phức tạp thêm thi phải. Lúc cài game chép thư mục epic vào thư mục game, sau đó copy toàn bộ lên máy chứa game. Tạo file bat đảm nhiệm 2 chức năng: copy folder epic vào progamdata vs chạy game. Thêm game vào menu csmclick bằng file bat luôn không cần tạo thêm file exe làm gì. Với cách này chạy game không liên quan gì server nên không quan trọng server chạy bootrom gì.

dientu4000

Thành viên
Dường như các bác đang làm phức tạp thêm thi phải. Lúc cài game chép thư mục epic vào thư mục game, sau đó copy toàn bộ lên máy chứa game. Tạo file bat đảm nhiệm 2 chức năng: copy folder epic vào progamdata vs chạy game. Thêm game vào menu csmclick bằng file bat luôn không cần tạo thêm file exe làm gì. Với cách này chạy game không liên quan gì server nên không quan trọng server chạy bootrom gì.
Cách này thì khi có update vẫn phải quay tay, mình đang muốn tìm cách nào để sử dụng auto update của CSM. Thanks.

mark8011

Thành viên
bạn up lại link với ,mình không tải được

Niceocry

Thành viên
Địa điểm
Vĩnh Long, Việt Nam
Dàn nhà em nó đang bị lỗi này,ngoài cách thay image ra còn cách nào khắc phục tạm không ạ.Đã thử fix như hướng dẫn trang chủ,xong là lỗi win luôn :(

tronghnb

Thành viên
[sv]
path_sv ="\\192.168.1.254\c$\Programdata"
user = "root"
pass = "123456"
[client]
path_game = "D:\Online\Epic Games\Fortnite"
epic_path = "D:\Online\Epic Games\Launcher\Engine\Binaries\Win64"
Đã làm theo hướng dẫn sửa file info và chép vào thư mục cài đặt 2 file giải nén vẫn chưa được, khi mở máy trạm mở game đăng nhập thì hiện install, sai bước nào vậy ad. Xin chỉ giáo thêm. (user và pass của máy server)

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Điền đúng cái User name và Pass khi Login vào SV .Sửa lại đúng cả IP của SV.Save lại
[sv]
path_sv ="\\192.168.1.254\c$\Programdata"
user = "root"
pass = "123456"
[client]
path_game = "D:\Online\Epic Games\Fortnite"
epic_path = "D:\Online\Epic Games\Launcher\Engine\Binaries\Win64"
Đã làm theo hướng dẫn sửa file info và chép vào thư mục cài đặt 2 file giải nén vẫn chưa được, khi mở máy trạm mở game đăng nhập thì hiện install, sai bước nào vậy ad. Xin chỉ giáo thêm. (user và pass của máy server)

tronghnb

Thành viên
Đã làm được nhưng hơi khác cách của add.

nguyenkhanhnam86

Thành viên
Bác này share chuẩn đấy nhé, em làm theo bác ấy nên máy client không cần cài vẫn dùng được, chỉ cần cài trên server và chạy file của bác ấy là ngon

Top Bottom