Có gì mới?

Thăm dò Ký Tên Một triệu kiến nghị Riot game ngừng x2 ưu đãi Liên Minh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tiến

Thành viên
tùy suy nghĩ của mỗi người, nhà mình không có x2, không có cấu hình cao, khách vẫn vào, vì mình chăm sóc khách ổn!chơi game là mang tính cộng đồng, nói như bạn bên nhật ko có ai chơi game, nhưng họ vẫn ra quán chơi.
Máy nhà họ VIP hơn máy quán nét bên đó ko có x2 hiếc gì nhé!
cần team, mình send cho nghiên cứu!
Gây lũ lụt tràn bờ, rồi giả vờ mang thuyền và phao cứu sinh để cứu mạng!
ừ không có thuyền tôi thì mấy anh ngập lụt chết hết!

bác đang ở việt nam ko phải ở nhật,hãy nhớ điều ấy.

Netesport

Thành viên
Nếu x2 đã không phải vấn đề thì việc gì phải kiến nghị bỏ x2, bác văn vở một hồi rồi thành tự vả vào mồm mình ah.
Bạn đang hiểu sai ý mình, vấn đề là ảnh hưởng kinh doanh! với số lượng lớn máy! mình có rất nhiều bạn bè và họ không thích, tuy nó không quan trọng, nhưng cũng không muốn vì nó mà với bớt chén cơm! Cái trứng có trước hay con vịt có trước!
thứ 2 là nhà sản xuất họ không có lợi và họ sẽ xem xét!

phonet

Thành viên
Gcafe ko có đạo đức bây giờ sụp đổ cho net nhờ.ko có đạo đứa giờ ngất ngây ko ai luyến tiết.

Trần Đăng Khoa

Năng động
tùy suy nghĩ của mỗi người, nhà mình không có x2, không có cấu hình cao, khách vẫn vào, vì mình chăm sóc khách ổn!chơi game là mang tính cộng đồng, nói như bạn bên nhật ko có ai chơi game, nhưng họ vẫn ra quán chơi.
Máy nhà họ VIP hơn máy quán nét bên đó ko có x2 hiếc gì nhé!
cần team, mình send cho nghiên cứu!
Gây lũ lụt tràn bờ, rồi giả vờ mang thuyền và phao cứu sinh để cứu mạng!
ừ không có thuyền tôi thì mấy anh ngập lụt chết hết!
Bạn đang hiểu sai ý mình, vấn đề là ảnh hưởng kinh doanh! với số lượng lớn máy! mình có rất nhiều bạn bè và họ không thích, tuy nó không quan trọng, nhưng cũng không muốn vì nó mà với bớt chén cơm! Cái trứng có trước hay con vịt có trước!
thứ 2 là nhà sản xuất họ không có lợi và họ sẽ xem xét!
Lời bạn nói vênh nhau nhiều quá, đơn giản mà nói x2 là có lợi cho chủ phòng máy, ai không dùng hoặc dùng tool thì chịu thiệt, thế thôi. Bản thân mình không muốn bỏ tiền ra sử dụng nhưng lại muốn thằng hàng xóm cũng không được dùng, ở đâu có cái lý đấy.

ntg87

Điều hành chính
Lời bạn nói vênh nhau nhiều quá, đơn giản mà nói x2 là có lợi cho chủ phòng máy, ai không dùng hoặc dùng tool thì chịu thiệt, thế thôi. Bản thân mình không muốn bỏ tiền ra sử dụng nhưng lại muốn thằng hàng xóm cũng không được dùng, ở đâu có cái lý đấy.
vậy thì bác cứ xài, ai cấm đâu, mấy lại bác cũng ko phải riot game, người ta kiện riot chả liên quan gì đến mình!

Chỉnh sửa cuối:

ntg87

Điều hành chính
bác đừng mang xã hội nước
khác gán cho nước mình.game thì nơi nào cũng như nhau nhưng con người thì không như nhau đâu bác à.
I'm VietNamese và tôi thích thế! có nhiều người cũng làm thế! bác nói vậy là sai, LMHT có tính chất quốc tế nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom