Có gì mới?

Thăm dò Ký Tên Một triệu kiến nghị Riot game ngừng x2 ưu đãi Liên Minh

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

truc phuong

Thành viên
chứng tỏ chủ nét này chưa chơi lol bao h, ngon cày lên cấp 30 rùi đánh rank đi rùi bik :))

longdichlong

Thành viên
_Công Ty Hòa Bình chỉ còn mỗi miếng đất nhỏ thôi, đê yên cho họ sống đi . . .
_Đời có câu (Ông Trời ko tiệt người cùng đường)

Netesport

Thành viên
_Công Ty Hòa Bình chỉ còn mỗi miếng đất nhỏ thôi, đê yên cho họ sống đi . . .
_Đời có câu (Ông Trời ko tiệt người cùng đường)
Đến khi nào họ không tiệt đường của CPN thì sẽ ngừng, vì CPN cũng cần được cạnh tranh lành mạnh. Nếu tất cả đều thu phí thì x2 có ý nghĩa nữa không?

Phạm Duy Khánh

Thành viên
Mình nghĩ x2 LMHT cũng k có gì đáng nói bằng x2 fo3 .Fo3 n thiến giá cầu thủ lúc bán khi không có x2 khá căng,sao không có đơn khiếu nại không x2 fo3 nữa cho vui nhỉ

Trần Đăng Khoa

Năng động
Các bác nói chuyện nghe buồn cười quá, không có x2 thì CPM có lợi ư, hãy nghĩ cho thật kĩ xem nguồn thu của các bác là ở đâu, rõ ràng là từ khách chơi game, mà cái x2 là thứ thu hút khách ra quán chơi, đặc biệt là với FFO3. Thử nghĩ cho kĩ xem không có x2 thì ai mới là người được lợi nhé.

Netesport

Thành viên
Các bác nói chuyện nghe buồn cười quá, không có x2 thì CPM có lợi ư, hãy nghĩ cho thật kĩ xem nguồn thu của các bác là ở đâu, rõ ràng là từ khách chơi game, mà cái x2 là thứ thu hút khách ra quán chơi, đặc biệt là với FFO3. Thử nghĩ cho kĩ xem không có x2 thì ai mới là người được lợi nhé.
mình chỉ nghĩ là tiền ko tự sinh ra cũng ko tự mất đi. chỉ có Cộng đồng chung mới ảnh hưởng. mà cũng chẳng ảnh hưởng tới mình. quán này đông, nhưng quán khác ế huề

Trần Đăng Khoa

Năng động
mình chỉ nghĩ là tiền ko tự sinh ra cũng ko tự mất đi. chỉ có Cộng đồng chung mới ảnh hưởng. mà cũng chẳng ảnh hưởng tới mình. quán này đông, nhưng quán khác ế huề
Vấn đề ở đây là khách có máy thì sẽ không thèm ra quán nữa, như vậy tổng lượng tiền thu được cho cpm sẽ giảm đi.

Netesport

Thành viên
Vấn đề ở đây là khách có máy thì sẽ không thèm ra quán nữa, như vậy tổng lượng tiền thu được cho cpm sẽ giảm đi.
tùy suy nghĩ của mỗi người, nhà mình không có x2, không có cấu hình cao, khách vẫn vào, vì mình chăm sóc khách ổn!chơi game là mang tính cộng đồng, nói như bạn bên nhật ko có ai chơi game, nhưng họ vẫn ra quán chơi.
Máy nhà họ VIP hơn máy quán nét bên đó ko có x2 hiếc gì nhé!
cần team, mình send cho nghiên cứu!
Gây lũ lụt tràn bờ, rồi giả vờ mang thuyền và phao cứu sinh để cứu mạng!
ừ không có thuyền tôi thì mấy anh ngập lụt chết hết!

Trần Đăng Khoa

Năng động
tùy suy nghĩ của mỗi người, nhà mình không có x2, không có cấu hình cao, khách vẫn vào, vì mình chăm sóc khách ổn!chơi game là mang tính cộng đồng, nói như bạn bên nhật ko có ai chơi game, nhưng họ vẫn ra quán chơi.
Máy nhà họ VIP hơn máy quán nét bên đó ko có x2 hiếc gì nhé!
cần team, mình send cho nghiên cứu!
Gây lũ lụt tràn bờ, rồi giả vờ mang thuyền và phao cứu sinh để cứu mạng!
ừ không có thuyền tôi thì mấy anh ngập lụt chết hết!
Nếu x2 đã không phải vấn đề thì việc gì phải kiến nghị bỏ x2, bác văn vở một hồi rồi thành tự vả vào mồm mình ah.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom