Có gì mới?

Chia sẻ Knives Out

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tquocv95

Thành viên
tks anh nhìu lém, cảm ơn anh nhiều lắm mơn mơn hehehehe

ho0cb0llsl

Thành viên
game cài ở máy bt thì chơi được, cho vào sever thì không được.

Đía

Thành viên
Thank a...kéo về cho tụi nhỏ chơi...Ros nay nát quá rồi :)

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Link chỉ tồn tại 10 ngày kể từ ngày Post.Nên anh em sau có tải ko được thì PM mình mình gởi nhé.Có ghi rõ ràng nhé.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Nếu mà chỉ ổ D mới chơi được thì tôi đã nói ở trên rồi,AE nhiều người xài mà bị vậy cũng đã phản ánh rồi.Và tôi cũng tải cho nhiều KH của mình,bất cứ ổ nào cũng play tốt.

Địa điểm
Thị trấn Phong Châu - Phù Ninh - Phú Thọ
Nếu mà chỉ ổ D mới chơi được thì tôi đã nói ở trên rồi,AE nhiều người xài mà bị vậy cũng đã phản ánh rồi.Và tôi cũng tải cho nhiều KH của mình,bất cứ ổ nào cũng play tốt.
Nhưng cho vào thư mục khác Ví dụ là online game là ko chạy luôn bác ạ. Em thử rùi mà. Mấy hôm trước em cũng thấy có người bảo là cho vào máy tính tiền thì chơi được còn cho ra máy sever thì ko được mà.

Mr.Thuận

Điều hành chính
Thành viên BQT
Địa điểm
Long Khánh - Đồng Nai
Nhưng cho vào thư mục khác Ví dụ là online game là ko chạy luôn bác ạ. Em thử rùi mà. Mấy hôm trước em cũng thấy có người bảo là cho vào máy tính tiền thì chơi được còn cho ra máy sever thì ko được mà.
100% tôi đang trong X:\ Online Games.

itshares

Thành viên
cảm ơn bác, em ráng đọc hết comment các bác xem có ai share link trang chủ ko, làm biến đăng nhập comment để biết link của bác, comment ko khéo bị lão Trí ban thì khổ {21}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Top Bottom