Có gì mới?

Hỏi kinh doanh thêm cho CPN

Net Hùng

Năng động
Địa phương mình đang rộ lên phong trào cafe máy lạnh, quán thiết kế xinh xắn, bán đủ các loại từ ăn đến uống đang hot như : mì cay, cafe capuchino, mì bay, matcha, cá viên, bò viên, nước ép, sinh tố .... mấy đứa học sinh cấp 2,3 rất thích đó bạn.

ducvu

Thành viên
Địa phương mình đang rộ lên phong trào cafe máy lạnh, quán thiết kế xinh xắn, bán đủ các loại từ ăn đến uống đang hot như : mì cay, cafe capuchino, mì bay, matcha, cá viên, bò viên, nước ép, sinh tố .... mấy đứa học sinh cấp 2,3 rất thích đó bạn.
cái đó thì lại hoành tráng quá ạ.mình e kham ko dc.e tính kinh doanh thêm phụ kiện điện thoại.ốp lưng các kiểu.ko biết ổn k ạ.

Net Hùng

Năng động
cái đó thì lại hoành tráng quá ạ.mình e kham ko dc.e tính kinh doanh thêm phụ kiện điện thoại.ốp lưng các kiểu.ko biết ổn k ạ.
Bán ốp lưng, phụ kiện các thứ thì lại phải kèm thêm dán keo điện thoại, cài đặt máy này nọ mới đủ, chứ nếu chỉ bán ốp ko thì chẳng lời lãi gì,lại chôn cả đống vốn vào mấy cái ốp lỗi mốt, ít người xài.
Nếu mặt bằng ngon thì xây lên cái nhà cấp 4 hoặc tiền chế, cho thuê mặt bằng khỏe hơn, sau này thấy ai kinh doanh ngành nghề nào ngon mình có thể tiếp nối theo sau trên chính mặt bằng đó.

Top Bottom