Có gì mới?

Chia sẻ [KỊCH ĐỘC] ICAFE 9.1.5 & IMAGE 1903 HỊN

ducminh

VIP
Ồ, dòng này với RX570 thì khả năng fix là khoai đấy bác ạ. 570 còn cón hiện tượng thi thoảng nháy đen màn hình. Bác cứ thử cài bản drivers thấp hơn xem sao nhé.

gtdcomputer

Thành viên
Cảm ơn bác đã share. Bài share rất là có tâm, đầy đủ hướng dẫn, test.

beeno92

Thành viên
sau khi thử vài lần mình thấy bản crack icafe có vấn đề dù đã tải về bản fix alt ctrl, thỉnh thoảng vào màn hình điều khiển console icafe, thì ko hiện account và chữ VIP mà hiện lên chữ connection test, tắt console bấm đăng nhập thì disconnect ko vào bảng console được, cỡ 1 2 p sau mới vào được, hoặc phải stop all rồi start all ở icafe tray thì mới vào được, uninstall cài lại bản build mới 1.2020 và chép crack khác vô thì bình thường, bác chủ có cách nào fix cái này ko, trong file host ở driver ect trc đó mình xóa mấy cái host của icafe rồi ko biết có ảnh hưởng j ko

ducminh

VIP
sau khi thử vài lần mình thấy bản crack icafe có vấn đề dù đã tải về bản fix alt ctrl, thỉnh thoảng vào màn hình điều khiển console icafe, thì ko hiện account và chữ VIP mà hiện lên chữ connection test, tắt console bấm đăng nhập thì disconnect ko vào bảng console được, cỡ 1 2 p sau mới vào được, hoặc phải stop all rồi start all ở icafe tray thì mới vào được, uninstall cài lại bản build mới 1.2020 và chép crack khác vô thì bình thường, bác chủ có cách nào fix cái này ko, trong file host ở driver ect trc đó mình xóa mấy cái host của icafe rồi ko biết có ảnh hưởng j ko
Này là bệnh của icafe ở nhiều phiên bản crack từ 905 đến 915 chứ không riêng gì bản này nhé bạn. Bạn có thể tắt - bật lại 1 vài lần hoặc run as admin.
Còn nếu bạn muốn hoàn hảo nhất, mình khuyên bạn nên mua bản quyền để có trải nghiệm tốt hơn. Mặc dù share crack nhưng mình vẫn khuyến khích mọi người dùng bản quyền để có sự ổn định & trải nghiệm tốt nhất
Thanks !

Chỉnh sửa cuối:

Rebuild

Thành viên
tks bác nhiều .được nghỉ mùa dịch test luôn cho nóng

Top Bottom